Bàn luận về các loại shop online, độ tin cậy, mặt hàng, giá cả...

Cửa hàng game Nintendo nShop

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
http://cgi.ebay.com/Bandai-Tokusou-Sentai-Dekaranger-Master-License-MISB_W0QQitemZ110158433276QQcmdZViewItem?_trksid=p3286.m20.l1116

Vừa bị nhà Bank việt nam cắt đứt mọi hy vọng mua hàng xong. Gửi tiền cho thằng bạn ở Mỹ mua hộ cũng không được:(( Còn đòi phải chứng nhận nhân với chả thân rồi lại còn Passport, Visa, chứng nhận du học sinh:(( Sao mà hết paypal ban VN rồi đến VN ban bank nước ngoài thế này:((

Có ai ở HN mua được hàng trên eBay thì giúp tớ mua cái món trên được không:((
Có ai ở HN giúp được tớ cái request trên không?=.= Mấy ngày hôm nay tìm đủ mọi cách để mua rồi nhưng toàn bị ngân hàng nó từ chối!

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Nhưng mà tớ cầm cái master card của MTV nhập đi nhập lại ko biết bao nhiêu lần rồi. Hết thông báo thất bại ko xác nhận được thẻ là tớ nhập lại luôn=.=

Bây giờ gửi tiền cho thằng bạn ở Mỹ nhờ nó mua hộ thì cũng ko gửi tiền được. Bị chặn hết mọi cơ hội:((

fly_us

Nấm bình thường
thẻ MTV thì ko biết, đó giờ ghét mấy cái thẻ mà liên kết kiểu đó nên ko chơi. Bữa có đi làm thêm 1 cái Visa Debit của Vietcombank, nạp vào paypal bình thường luôn...

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Hình như bây giờ để làm cái thẻ Visa Debit card thì phải có dấu chứng nhận là tiền lương trên 5 triệu 1 tháng đúng ko? Thế có phải là trò lừa để nhà nước mỗi tháng thu tiền thuế ko? Bởi vì nhớ mang máng là có luật lương tháng nếu trên hoặc bằng 5tr thì sẽ phải đóng thuế:-?

fly_us

Nấm bình thường
visa debit làm gì có vụ đó, chỉ có visa credit mới có thôi. Debit là nạp tiền vô, có tiền thì xài, ko có tiền thì nghỉ. Còn credit thì ko có tiền thì vẫn xài được vì vay tạm của ngân hàng :D.

Wolverine

Nấm nhỏ
Các bác cho hỏi cái phần Paypal code mình phải điền ở phần Link and confirm your debit or credit card là nó gửi cho mình qua mail hay mình lấy ở đâu vậy?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN