Gameboy Bản nhạc kì lạ , và pokemon bí ẩn 731 trong pokemon red , blue , green ( dành cho 13+ )

Cửa hàng game Nintendo nShop

nh0xnicky

Nấm nhỏ
Ủa bộ bị thu về hết sao ta? E nhớ hồi đó e còn chơi chỉ ko nhớ là bản nào nhưng tiếng Nhật nè, bản nhạc cũng y chang vậy luôn
thì khá giống thui chứ lượt bỏ những âm thanh hại não rồi , bản fire red cũng có , nhưng khá giống thui , ko tin thì bạn nghe lại bản mà bạn nói , rồi nghe thử bản beta thì sẽ hiễu sự khác nhau

nh0xnicky

Nấm nhỏ
ui bạn chuẩn bị lấy vợ là vừa , khi nào có con ấy , con bạn nghe thì có lẽ bị ảnh hưởng , chứ bạn quá tuổi rồi
mà cho dù bạn còn nhỏ ( dưới 12 ) thì có những âm thanh kì lạ trong đó thì chỉ có người nhật mới hiểu , chứ hầu như các ca bị bệnh vì bản nhạc trên đều là trẻ em nhật cả

Dạ, đêm qua em đã ngủ mà như ko ngủ. Ko biết là có ngủ thật ko nữa, vì đầu óc nó hiện ra những thứ lung tung nhưng vẫn lờ mờ nhìn đc mọi thứ xung quanh. Đó là khi e nghe sơ qua đoạn nhạc này (khoảng 30s) trc khi đi ngủ gần 1h. Vậy là cả đêm e cứ quay cuồng vì mớ truyện creepy đọc từ buổi sáng.
H đang rất buồn ngủ nhưng ko ngủ đc :(

Sao mình thấy cái photo ở đầu là giả lập mà, có nghĩa là ai đó đã tạo ra rom rồi chơi thử, có ai tìm dc thì share lên đây :)))

hieu

Nấm nhỏ
vớ va vớ vẩn, mình chơi pokemon cũng lâu rồi đây, từ lúc lớp 3 lớp 4, chơi mấy bản đầu của pokemon, cũng từng nghe bài này chục lần cái thời đó, chả bị cái mịa gì. Ba cái tàm xàm này là dựng chuyện lên để cho nó mang phần huyền bí làm cái để có để viết creepypasta cho người ta đọc. Sao cứ phải đi tỏ ra ghê gớm thế nhỉ?

EvilBoys1996

Nấm bình thường
nó nói là tất cả các bản pkm đã đc chỉnh lại âm thanh bt rồi nhé, thế nên bác cứng là đúng rồi :v
còn ng đọc tâng bốc hay gì thì kệ ng ta. truyện thì kể cả tầm xàm thì cũng là công sức của ng viết, nói là tầm xàm thì ko khác gì xúc phạm ng viết cả.

hieu

Nấm nhỏ
ngừơi viết creepy nói chỉnh sửa chứ không phải nintendo. Còn lại ý mình như thế nào bạn tự hiểu.
Còn việc mình nói tàm xàm là việc phê bình và đánh giá của mình. Có cần mình nhắc lại các quyền đó không? Hay là bạn không được học?
Việc phê bình. Đánh giá là việc cơ bản để phát triển. Theo ý bạn thì chắc bạn là người chậm tiến.

8163264128

Thành viên lâu năm
ngừơi viết creepy nói chỉnh sửa chứ không phải nintendo. Còn lại ý mình như thế nào bạn tự hiểu.
Còn việc mình nói tàm xàm là việc phê bình và đánh giá của mình. Có cần mình nhắc lại các quyền đó không? Hay là bạn không được học?
Việc phê bình. Đánh giá là việc cơ bản để phát triển. Theo ý bạn thì chắc bạn là người chậm tiến.
Thế thì sao phải hùng hổ nói giọng xúc phạm như thế. Phê bình văn minh tí không được à?
Mà có đọc thread không đấy? Đã xác định là creepypasta lâu rồi còn gì?

EvilBoys1996

Nấm bình thường
Creepypasta thì biết đc bao nhiêu % sự thật trong đây mà bạn chắc chắn vậy? Còn bạn bảo chậm tiến thì bạn đã xúc phạm mình rồi đấy, hy vọng bạn sớm bị ăn thẻ.
Càng nói càng tỏ rõ bạn là người thế nào thôi :-j

hieu

Nấm nhỏ
Các bạn không hiểu ý mình?
Mình nhận xét hùng hổ? thiếu văn minh chỗ nào? chỉ cho mình xem cái đoạn thiếu văn minh xem nào?
Mình có nhắc đến % sự thật trong creepy?
Các bạn đang nói cái gì thế, có đọc bài của mình không hay là đang cãi cùn vì ức chế?
Các bạn còn non lắm, toàn trẻ trâu thôi nên mình không tiếp nữa nhé.
Có các thành viên như các bạn bảo sao các thành viên kì cựu hầu như đều đi hết, cái thời nintendovn 2k8-2k10 hoành tráng và sôi nổi lắm trước khi những thành viên kiểu tỏ ra nguy hiểm như các bạn vào đấy.
Bài cuối của mình tiếp các bạn nhé (:|

EvilBoys1996

Nấm bình thường
xin lỗi mình cũng là thành viên thời 2008 nhé, cũng viết bài đóng góp cho forum ít nhiều :-j mới trở lại sau vài năm thôi :-j mình cũng bài cuối đây, ko nói tiếp đc nữa.

8163264128

Thành viên lâu năm
Các bạn không hiểu ý mình?
Mình nhận xét hùng hổ? thiếu văn minh chỗ nào? chỉ cho mình xem cái đoạn thiếu văn minh xem nào?
Mình có nhắc đến % sự thật trong creepy?
Các bạn đang nói cái gì thế, có đọc bài của mình không hay là đang cãi cùn vì ức chế?
Các bạn còn non lắm, toàn trẻ trâu thôi nên mình không tiếp nữa nhé.
Có các thành viên như các bạn bảo sao các thành viên kì cựu hầu như đều đi hết, cái thời nintendovn 2k8-2k10 hoành tráng và sôi nổi lắm trước khi những thành viên kiểu tỏ ra nguy hiểm như các bạn vào đấy.
Bài cuối của mình tiếp các bạn nhé (:|

tsubasata1109

Nấm nhỏ
Mỗi chuyện đấy thôi mà các bạn cãi nhau om xòm hết cả lên rồi, như một lũ trẻ em ý. Bạn nào thì cũng đúng cả. Bạn hieu thì cũng đúng thôi, creepypasta thì ai mà biết đc mấy % là sự thật, nên là đọc cho vui thôi. 2 bạn còn lại thì nhắc bạn hieu cũng đúng thôi, nói thì hãy nói văn minh hơn chút :), dừng cãi nhau ở đây, OK

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN