HCM cần bán 3ds XL blue fullbox FW 4.5

Cửa hàng game Nintendo nShop

cần bán hoặc đổi máy FW cao vì kô có nhu cầu chơi hack

máy 97% đã dán màn hình + sạc 110 + chuyển điện + case trong

giá : SOLD

0903096020
590 CMT8 Q3

Sửa lần cuối:

change_me89

Nấm nhỏ
Nhiều người ngộ vãi ra, bán giá cao thì than mắc quá, bán rẻ thì nói phá giá, lạ quá... mình cảm thấy buồn cười giùm cho các bạn bán máy :)). Người ta bán giá thế nào là quyền của người ta chứ nhỉ? Mua thì ý kiến, ko mua thì up phụ.

Giá quá tốt cho bạn nào chơi GW, có hình up thì mau bay nhé bạn ^^

Nhiều người ngộ vãi ra, bán giá cao thì than mắc quá, bán rẻ thì nói phá giá, lạ quá... mình cảm thấy buồn cười giùm cho các bạn bán máy :)). Người ta bán giá thế nào là quyền của người ta chứ nhỉ? Mua thì ý kiến, ko mua thì up phụ.

Giá quá tốt cho bạn nào chơi GW, có hình up thì mau bay nhé bạn ^^
thank bạn nhé :)

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Phá giá gì? Có nói gì tới giá đau? Mình cũng đang tìm mua mà. Tại chủ thớt định phẩm là chỉ 97% nên mình nghĩ là hơi trầy, thế thôi.
P.s: nhiều bạn có vẻ thích chứng tỏ mình ghê nhỉ?? Cũng hay.

change_me89

Nấm nhỏ
Phá giá gì? Có nói gì tới giá đau? Mình cũng đang tìm mua mà. Tại chủ thớt định phẩm là chỉ 97% nên mình nghĩ là hơi trầy, thế thôi.
P.s: nhiều bạn có vẻ thích chứng tỏ mình ghê nhỉ?? Cũng hay.
Hình như mình chả nói đụng gì tới bạn cả (có đọc kĩ những gì mình viết? Hay động đến câu 97% của bạn hay trầy trụa gì ko nhỉ?), mình nói những ng ở trên, thể hiện hay chứng tỏ hay ko thì tùy bạn nghĩ, nhé :)

P/S: Nhiều bạn chưa đọc kĩ đã xồn xồn lên, để làm gì nhỉ? Có hiểu lầm gì thì chấm dứt ở đây nhé :)

Sửa lần cuối:
Hình như mình chả nói đụng gì tới bạn cả (có đọc kĩ những gì mình viết? Hay động đến câu 97% của bạn hay trầy trụa gì ko nhỉ?), mình nói những ng ở trên, thể hiện hay chứng tỏ hay ko thì tùy bạn nghĩ, nhé :)

P/S: Nhiều bạn chưa đọc kĩ đã xồn xồn lên, để làm gì nhỉ? Có hiểu lầm gì thì chấm dứt ở đây nhé :)

máy bán rồi mấy bạn đừng cãi nhau nữa . thân .

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN