CÓ Ai ChƠi Advance War Ko ??giÚp Em

Cửa hàng game Nintendo nShop

đây là game chiến thuật theo lượt mà theo cảm nghĩ của riêng em la rất tuyệt@-) . Có điều khó hiểu là khi em chơi lên được rank 13 rùi mà vẫn không có các skill cuối:-?? . Có bác nào bik thì chỉ dùm em cái.

vat1984

V.I.P Member
Mình fá fần campaign, cả normal lẫn hard mode rồi, rank 13 là cái j, skill cuối là cái j, mình vẫn ko hiểu :-?

rank là điểm cần phải có để nâng skill. hiện giờ thì có đầy đủ skill gòi ai mún thách đấu thì PM wa YH

vat1984

V.I.P Member
Hơ, mình chơi đến 9999 điểm, kịch kim rồi, ko lên nữa mà sao nó ko báo rank nhỉ? Chỉ có rank của từng nhân vật mình chơi thôi, chọn ai nhiều thì đứa đấy level cao, có đứa lên hơn 40 rồi :D

vat1984

V.I.P Member
Chẳng có cái gì hết (hoặc là tôi chưa khám phá ra), tôi chỉ chơi campaign, phá xong fần normal thì chơi đến phần hard, chơi thêm mấy cái death match nữa, gom đủ 300 medal rồi cũng chẳng thấy gì, chơi vì thích kiểu này thôi, cậu nói mới để ý đến mấy thứ đó.
Nếu cần tôi cho file save (SC thẻ miniSD), cậu thử unlock xem có cái j ko?

Tui đang chơi phần campain, và đang bị kẹt ở mission 22 (Crystal Calamity). Tui làm qua làm lại cứ bị fail hoài! Giúp tui qua mission đó đi!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN