Đăng ký tham gia giải Pokémon Championship lần I (FC)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
giải lv 100 thì hơi quá, nên giảm xuống khoảng lv 50-70 thì chắc được hơn, vì lâu nay DS cũng có game hay nên đâu ai rảnh mà luyện team tới 100 hè (như mình)
bạn yên tâm,khi vô battle,nó tự động up lv lên 100 à :)

Chơi dc, thử rồi ;))
Phiền chủ topic tổng kết thành viên tham gia ở trang đầu nhé!! ^^
ok;) để đến thứ 5 mình tổng kết :D

Cyberhunter

V.I.P Member
Chủ topic tổng kết lại những bạn đã đăng kí lên trang đầu để dễ theo dõi nhé ^^
@All: Champion của lần này có thể sẽ dc đặc cách vào vòng trong cho một giải rất lớn về sau cùng với cái elite và champion ;))

ZhumZhum

Nấm bình thường
Em chưa đấu online 1 trận nào cả, có bác nào bây giờ rảnh giúp em đấu thử 1 trận, test xem thế nào.

thôi kệ cứ đăng ký vậy, nhưng em chỉ rảnh sáng với tối thứ bảy và chủ nhật thôi đó, buổi chiều là không được đâu. Hy vọng tới cuối tuần luyện lên được 50, tại lâu quá không chơi Plat rồi.
Nick4rum: huy23
FC: 1977 6469 9898
yahoo: burnduck23@yahoo.com.vn
Edit: Đăng ký tham gia giải: cả 3 giải

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
Vẫn chưa thấy 1 số thông tin như: có ban list uber ko :)) đội hình 3v3 hay 6v6? Mọi người chỉ hộ cái :">

uhm, cho em hỏi về giờ chính xác, vì mới nhớ ra sáng thứ 7 này vô trường sinh hoạt, nên em chỉ rảnh tối thứ bảy, sáng và tối chủ nhật thôi. Nếu được thì sẽ đăng ký luôn 3 giải

uhm, cho em hỏi về giờ chính xác, vì mới nhớ ra sáng thứ 7 này vô trường sinh hoạt, nên em chỉ rảnh tối thứ bảy, sáng và tối chủ nhật thôi. Nếu được thì sẽ đăng ký luôn 3 giải
giờ giấc sẽ chọn sao tiện mọi ng` mà yên tâm :)
vậy là bạn đăng ký rùi nha ;)
bổ sung thông tin đi ^^

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN