[DSi e+] Pocket Monster Black and White ( Pokemon Black and White)

Cửa hàng game Nintendo nShop

còn DSTT thì sao :-s chơi sao đây ~.~
Chơi tốt mà bạn.. Mình test khoảng 3h thì chưa gặp vấn đề gì (trừ cái đoạn là chả hiểu gì cả)

---------- Post added at 05:04 PM ---------- Previous post was at 05:03 PM ----------

mùa xuân năm sau nha bạn, ở khoảng giữa tháng 2 đó :yahoo[1]:
Phong ơi, bạn up cái file pokemon của bạn đã patch E v6 lên cho mình dowload dc không :D:D:D:D
Thực ra theo báo Thế Giới Vi Tình thì bản E sẽ ra vào tháng 3/2011.

à con ý à :(( sorry... mình đem trade với bọn nước ngoài...lấy về con resikam rồi :(

---------- Post added at 11:28 AM ---------- Previous post was at 11:27 AM ----------

ủa sao mình thấy chỗ gì mà nó để các con pokemon mình đem theo để đánh E4 đó.mình thấy có con zekrom với lại con réhiram luôn mà,với lại bạn cho mình hỏi cách vào cái mà để trade pokemon giống mấy bản D,P,PL,HG,SS được ko

à cái đó á...ở 1 cái Lab trên đường đi lên white forest
gần chỗ đổi con Ditto lấy con Rotom...
cái con Zek và con Res đó mình mượn của thằng bạn vào nghịch đấy... nếu bạn thích mình kiếm đc đủ bộ huyền thoại không...mình kiếm cho luôn (trade với tụi nó )....
thấy đội hình của tớ thế nào...
có gì pm: nhocball_1993 nhá :D
đấu thử phát :)
con MilOtic shiny nhá =))

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
chơi dc bạn à, game này có thể chơi dc trên dslite với FC nào cũng play dc, cả cái R4 ( nếu r4ds thì phải xài woodR4, nếu xài R4clones thì phải xài ysmenu ) còn mấy fc khác như: ds1, ds2, ace, cyclo ... thì xài fw của fc là oke

muốn biết có game có chơi dc trên dslite hay ko ( hoặc là chỉ chơi trên dsi mà thôi ) thì vào cái này mà xem : http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=13220

à cái đó á...ở 1 cái Lab trên đường đi lên white forest
gần chỗ đổi con Ditto lấy con Rotom...
cái con Zek và con Res đó mình mượn của thằng bạn vào nghịch đấy... nếu bạn thích mình kiếm đc đủ bộ huyền thoại không...mình kiếm cho luôn (trade với tụi nó )....
thấy đội hình của tớ thế nào...
có gì pm: nhocball_1993 nhá :D
đấu thử phát :)
con MilOtic shiny nhá =))
ừm bạn trade giùm mình đi ,mình thích mấy con đó lắm.mình thấy đội hình của bạn quá tuyết:D

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN