Giải đáp thắc mắc chung về 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nhờ có các bạn tư vấn hôm qua mình đã qua xgame xách về 1 em 3ds giá 5 củ.nhưng mình chưa lấy fc theo các bạn mình mua mấy kái và của hãng nào bây giờ

SkydragonZX

Nấm nhỏ
sao ban ko mua của nvn shop ấy còn 4 củ 3 à,còn về việc ship thì bạn hỏi an aliviss ấy
bạn mua vậy tiếc 700k cho bạn:em14:
còn về phần fc thì chưa có fc nào chơi dc game 3ds nhé,chứ có rom game rồi
chỉ có fc chơi dc game ds trên 3ds thôi,bạn mua acekard 2i ấy,bạn mua về rồi update thẻ lên để chơi trên 3ds thôi:-??

Mình cũng muốn mua ở nvn vì giá rẻ hơn nhưng vì xa quá mà mình lại thuộc hàng gà.chẳng may sau này máy bị làm sao thì chết à.à bạn skydragon ơi cho mình số điện thoại đi có gì mình hỏi 1 số thứ.

Sao thẻ SD của mình format thành fat 32 cắm vào máy tính chép vào nó báo Write protection ỏ ínert a diferent disk mặc dù trong thẻ nhó còn nhìu dung lượng và mình ko hề lock thẻ nhớ?

SkydragonZX

Nấm nhỏ
@alo hồi chiều mình đã viết cái hd nhưng tại mấy thằng nhà đèn nên mất điện nên mất hết rồi để tí nữa mình viết lại cho,bạn list lại câu hỏi của bạn đi
@ boy cái này bạn hỏi mấy người có 3ds đi nhé mình chỉ biết mấy phần fc thôi :em15:

máy 3ds của mình lâu lâu hay bị tình trạng nhấn nút power 3,4 lần gì đó mới lên...đặc biệt là những lúc máy hết pin vừa sạc đầy xong,đã update firmware mới nhất rồi mà sao cũng bị tình trạng này nhỉ?ko biết có ai bị như mình hay ko vậy:-/

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Mình không biết là có phải chỉ mỗi máy mình bị tình trạng này không, hay tất cả máy đều giống nhau... Đó là nút Start khi bấm sẽ có cảm giác khác hơn 2 nút Home và Select, cụ thể là nó chìm hơn, khi bấm kêu to hơn :(

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN