Giải đáp thắc mắc chung về 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

nhocson

Nấm nhỏ
mấy anh ơi seo 3ds của em ko sài acekard 2 dc vậy lúc đầu mới mua em còn chơi dc nhưng tới lúc em nâng cấp 3ds lên phiên bản mới nhất thì ko sài dc các bác chỉ em với hay là ra ngoài NVN shop mấy ảnh làm , chơi game 3d thôi ko cũng chán

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Ồ ồ ồ ồ ồ woooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooow!
Yêu LightGem hết sức!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Thanksssssssssssss x 100000000000000000000000000
:x:x:x:x:x:x

cena2008

nWriter
cho mình hỏi FW mới nhất của 3DS là bao nhiêu và có thể upFW FC lên để thích hợp FW mới nhất của 3DS để chơi game NDS ko
Tình hình là mai mình mua 1 con 3DS 2nd mới mua dc 3 tháng mua, xài thẻ R4i mà ng bán nói là phải update FW FC mới có thể chơi được
mình đang phân vân là nếu ng bán upFW của 3DS cao lên mà ko thích hợp FW của FC thì ko chơi được game chép :(
ng ban nói là mua ở NVN mình nghĩ ng bán nói r4i chắc là r4i gold

em mới tậu 3ds hệ us, theo các bác thì em có nên update system hay không(vì có nghe update thì không chơi được game chép)
tính mua game KH 3D bản Jap không bít chơi được không

thế tớ muốn chơi bản jap là phải mua may hệ jap về à:em25:
còn vụ update thì sao tớ chưa dùng máy của hãng nitendo bao giờ, toàn chơi giả lập và psp không:em21:

chaienNDS

Phóng viên chiến trường
thì máy hệ nào chơi game hệ đó chứ chưa có hack được , mà bạn có máy chưa , nếu chưa có máy thì đi rồi hãy vào đây hỏi, chứ bạn hỏi dzậy mà chưa có máy khó mà chỉ được

gDrAg0n

Thế mà cũng trúng
thì có rồi mới hỏi chứ
Nếu bạn muốn chơi game DS thì trước tiên nên mua 1 cái FC để chơi đc game DS mà không lo bị khóa mã vùng, nhưng nhớ là nếu có update cho 3DS thì update cho FC trước ( phần này bạn tìm trong forum có mục về FC cho DS sẽ hiểu rõ hơn, link đây : http://www.nintendovn.com/forum/forumdisplay.php?f=59 ). Hiện tại thì 3DS vẫn chưa có FC để chơi game lậu hay bẻ khóa vùng cho nên bạn vui lòng đợi đến khi có tin vui nhé :rolleyes[1]:

tớ mua 3ds để chơi KH, project mirai và Rhythm Thief còn ds chơi giả lập là được rồi.
thế theo cậu tớ nên update 3ds lên không hay cứ để ver 1 cho chắc ăn.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN