Giám đốc điều hành EA nhận xét về 3DS: "Nó rất tuyệt"

Cửa hàng game Nintendo nShop

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
Sức mạnh tương đương PS3 và xbox360 thì chém gió quá,= PS2 đã siêu vip rồi,ko thì =PSP cũng tốt chán.
Cậu hay nhỉ, 3DS có sức mạnh bằng PS3 và X360 đã chỉ là tin đồn được chứng minh sau E3 diễn ra và nói trước sức mạnh của 3DS có thể hơn PSP đấy nhá

Cậu hay nhỉ, 3DS có sức mạnh bằng PS3 và X360 đã chỉ là tin đồn được chứng minh sau E3 diễn ra và nói trước sức mạnh của 3DS có thể hơn PSP đấy nhá
Lại xuất hiện rồi,tôi bảo rằng nếu ss với PS3 thì là chém gió quá,ko đúng ah,tôi nói về cái tin đồn đó,còn tôi có bảo 3DS kém PSP đâu,tôi bảo rằng chỉ cần dc thế là tốt rồi.Còn bản thân ông bạn cũng còn chỉ dám nói là "có thể",thì tự nhiên tỏ ra cái j.

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
Lại xuất hiện rồi,tôi bảo rằng nếu ss với PS3 thì là chém gió quá,ko đúng ah,tôi nói về cái tin đồn đó,còn tôi có bảo 3DS kém PSP đâu,tôi bảo rằng chỉ cần dc thế là tốt rồi.Còn bản thân ông bạn cũng còn chỉ dám nói là "có thể",thì tự nhiên tỏ ra cái j.
Phù, mệt với ông này quá, mình chỉ gọi nó là trả lời, gì mà chú nói thế, chấm dứt war tại đây

disappear đi cho nó lành :em08:. Đọc qua mấy lượt comment của hắn này thấy đau hết cả chân :em31:

đùa chứ thằng ngu nào đây, bài này tôi post trước e3 cả tháng, lúc này là người ta còn đoán già đoán non, đâu có ai biết phần cứng nó như thế nào, giờ ai cũng đã thấy được khả năng xử lý đồ họa của nó rồi, có ai so sánh vs ps3 hay xbox nữa đâu, đọc kĩ rồi hãy comment, ko lại bị bảo là nguy hiểm đấy :em19:

đùa chứ thằng ngu nào đây, bài này tôi post trước e3 cả tháng, lúc này là người ta còn đoán già đoán non, đâu có ai biết phần cứng nó như thế nào, giờ ai cũng đã thấy được khả năng xử lý đồ họa của nó rồi, có ai so sánh vs ps3 hay xbox nữa đâu, đọc kĩ rồi hãy comment, ko lại bị bảo là nguy hiểm đấy :em19:
Mày thích thì gọi số 0902.099.345 tao với mày gặp nhau nói chuyện xem thằng nào ngu.
Nếu bộ não mày sáng hơn thì đọc kĩ comment của tao nói là cái tin đồn đó là chém gió quá,chứ chưa nói j đến mày đâu.Đừng có láo vì tao chưa hề xúc phạm ai ở đây
(Tao còn tham gia cái diễn đàn này trc mày cả 2 năm đấy và thậm chí trc cả ông trial mod kia cơ).Vì thế khi chưa ai xúc phạm mình thì đừng có láo.

rock

Nấm bình thường
bình tĩnh, khi có xung đột thì hãy bình tĩnh, đừng cãi nhau nữa, hãy dừng cuộc nói chuyện, mình mua máy và tham gia diễn đàn để chơi game chứ đâu phải dẫn tới xung đột, nếu vậy thì hãy xem lại, có thể game đã làm thay đổi tính cách bạn chứ không phải là để giải trí đúng nghĩa nữa

Tôi chẳng có j mà thay đổi tính cách,tôi cũng chả hề mất bình tĩnh,nhưng bạn đọc bên trên xem có phải nó xúc phạm tôi trước ko,mà bị xúc phạm thì tôi nên ngồi yên ah?

EvilBoys1996

Nấm bình thường
mình chả thấy có câu nào xúc phạm nhau cả.
3DS hơn PS3 và XBOX bạn bảo là chém gió, thì cứ coi như là chém gió thật đi, nhưng mà nếu đúng như thế thì càng tốt chứ sao. Mà ko phải vậy thì thôi, có làm sao đâu mà cứ phải nói nhau mãi. Hiện 3DS mới chỉ ra mắt tại E3, đến lúc SX ra thị trường chắc sẽ còn cải tiến thì biết làm sao được, chưa nên so sánh vội.

rock

Nấm bình thường
Tôi chẳng có j mà thay đổi tính cách,tôi cũng chả hề mất bình tĩnh,nhưng bạn đọc bên trên xem có phải nó xúc phạm tôi trước ko,mà bị xúc phạm thì tôi nên ngồi yên ah?
rồi rồi, vậy thì bác nói từ từ cho bác ấy hiểu, vì khi đọc vào có thể số đông sẽ hiểu nhầm là những câu nói của bác khiêu khích, cho nên cần phải có sự thông cảm, thật ra mình thấy ai cũng có sai và cũng có phần đúng, quan trọng là cách mình giao tiếp ấy, nếu như người khác cùng đồng cảm thì có lẽ cuộc nói chuyện này sẽ nhẹ nhàng hơn :D

còn vụ so sánh thì hãy khoan đã, nó chưa ra, thật ra so sánh chỉ để mình đưa ra được quyết định sẽ mua cái gì, vì mỗi người đều có sở thích riêng, họ thích máy nọ thì họ cứ nâng niu, mình thích máy này hơn thì mình hãy thích thú với điều đó có gì đụng chạm nhau đâu :D

NintendoDS

Nấm nhỏ
rồi rồi, vậy thì bác nói từ từ cho bác ấy hiểu, vì khi đọc vào có thể số đông sẽ hiểu nhầm là những câu nói của bác khiêu khích, cho nên cần phải có sự thông cảm, thật ra mình thấy ai cũng có sai và cũng có phần đúng, quan trọng là cách mình giao tiếp ấy, nếu như người khác cùng đồng cảm thì có lẽ cuộc nói chuyện này sẽ nhẹ nhàng hơn :D

còn vụ so sánh thì hãy khoan đã, nó chưa ra, thật ra so sánh chỉ để mình đưa ra được quyết định sẽ mua cái gì, vì mỗi người đều có sở thích riêng, họ thích máy nọ thì họ cứ nâng niu, mình thích máy này hơn thì mình hãy thích thú với điều đó có gì đụng chạm nhau đâu :D
chính xác luôn . :D

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
(Tao còn tham gia cái diễn đàn này trc mày cả 2 năm đấy và thậm chí trc cả ông trial mod kia cơ).Vì thế khi chưa ai xúc phạm mình thì đừng có láo.
Thì sao ?...
Bạn kvanquang nhận xét quá ngộ,bạn đọc cái cm đấy mà không biết là nó từ bao giờ sao ?Giờ đã qua E3,cái gì chưa biết nay đã rõ ràng,sao bạn lại lấy so sánh cả một cm đùa của người khác từ trước E3 ?
Chém gió thì sao,người ta gọi đấy là phỏng đoán,làm cho vui cho có,bạn không hiểu sao ?
Chấm dứt war,câu nói của người khác thì bạn tự đọc mà hiểu,bạn không muốn bị mất mặt sau khi làm ầm lên đâu ;).

NintendoDS

Nấm nhỏ
Ực , lại thêm 1 nhân vật . Thôi xé nháp cả đi , đang vui thế này không chịu . Chờ ngày 3DS ra rồi đem ra so biết liền chứ rì , heheh ai sẽ là người đầu tiên trong 4rum có 3DS đây ta, chắc bác Bảo , nhà giàu kinh , nhìn đống máy game của ổng chỉ thèm chạy ngang cho lão 1 liều thuốc mê rồi chôm sạch :myemo0111: :myemo0111: :myemo0111:

wow_wow

Thành viên lâu năm
Nguyên nhân chỉ do bác Oneybrr bảo người khác ngu, nên sai rõ ràng mười mươi phần đó là do OneyBrr thôi. Còn bác kia thì hơi nóng quá, bị nói thế cũng đừng vội vàng war mà kiếm đường mà nói lại chứ =))

theo số đông anh em nên tôi cũng sorry chú vậy, thứ 2 là chỉ có thằng gà què nhà quê mới chơi cái trò dọa nhau gọi điện đánh nhau nhé, có tham gia trước ai tôi cũng ko quan tâm, với những người tử tế thì tôi nói chuyện tử tế, còn với những ai ko có phép lịch sự, ăn nói cộc lốc thì tôi chẳng phải tử tế làm gì cho mệt cả, vì thế tôi cũng chẳng muốn nói nhiều với bạn nữa, nếu muốn được coi trọng thì xem xét lại cách ăn nói, suy nghĩ kĩ trước khi comment, may ra bạn sẽ có bạn trên forum, thân ái :shake:

NintendoDS

Nấm nhỏ
Họ tranh chấp ,.....Họ xung đột..... ... họ mâu thuẫn , ai đúng ai sai????? hãy đến với chương trình chuyện không của riêng ai của hãng truyền hình HTV chúng tôi để biết thêm chi tiết .
Số kì này : 3DS và PSP cái nào đẹp hơn . Tóm tắt câu chuyện như sau : Chú 2 bảo chú 3 ngu , chú 3 nói chú 3 éo ngu , chú tư xen vào nói cả 2 thằng đều ngu , máy tính FX500 là đẹp nhất => xung đột , chú 3 chửi chú tư tại sao xen vào chuyện của chú 2 và chú 3 , chú 2 bảo tao chém gió , chú 3 không vừa bảo : tao bỏ bom , chú 3 chửi chú 2 lẫn chú tư , và đưa số điện thoại của chú , gọi lên tổng đài 19001560 , chuyện không của riêng ai của chúng tôi . Theo bạn chú 2 đúng hay chú 3 , hay chú 4 đúng , liệu máy PSP , 3DS hay máy tính FX500 đẹp hơn . :myemo0111:
_Hãy soạn tin ADAS **** trong đó ADAS là mã số của chương trình , **** là máy bạn chọn , rồi gửi đến số 8765 để bình chọn . Cám ơn quý khán giả nghe đài và coi tivi đã theo dõi . Thân ái chào tạm biệt .\m/

đùa ông này vui tính quá, ad friend cái nhé, còn cái vụ chú kia nếu tham gia lâu vậy bây h mới lên thì chắc cái này là để tạo scandal nổi tiếng như BT hả, kệ vậy, có kêu bạn ngu thì xin lỗi, mình quen nói thẳng rồi, để trong bụng mệt lắm, bạn nóng tính quá. :sorry[1]:

gameboy89

V.I.P Member
Mọi vấn đề ở đây tất cả chỉ là hiểu lầm lẫn nhau gây ra war vớ vẩn hok đáng có !
- Từ cm đầu của kvanquang cũng đơn giản chỉ là bình luận về cái tin đồn hơi chút phóng đại của OneyBrr lấy tin tức ở 1 web nào đó thôi ! Cứ mỗi sản phẩm mới sắp ra lò của 1 hãng lớn nào đó tung ra đều kèm theo những tin đồn thất thiệt từ nhìu phía mà :P

Có lẽ do kvanquang quote 1 đoạn trong bài tin tức đó nên gây ra hiểu lầm, chỉ chích người phát ngôn ra câu đó tức là trang web đưa cái tin đó. Bác Onewbrr là người đưa tin lại tưởng đag chỉ trích mình nên có hưng phấn 1 chút nên gây ra sự thể như trên :P

Cả 2 tuột quần xin lỗi đi là huề

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN