GTA Chinatown Wars- Bắn giết nào!!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

hieu

Nấm nhỏ
Mấy ngày nay toàn ngồi nhà cày tiền :)) . Mà hình như trong mấy bức thư có 2 bức là nó chỉ cho mình khu vực nào bán đồ nào và mua đồ nào mà .

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Đi chút là vứt mua làm gì . Sao cái Amu lúc hiện trên bản đồ lúc lại k hiện nhể . Tính mua SGun để dành gặp xe Amu trên đường là trấn .
Cái biểu tượng Amu đấy là hàng ship về rồi thì nó sẽ hiện cục hàng ở nhà nào của mình cho mình đến lấy. Chứ ko có cửa hàng đâu :))

Bác nào chỉ cụ thể giúp em chỗ mua car với =.=
Xe bọn nó bán toàn xe chạy đầy đường thì mua làm gì [-(

Hình như beat game xong nó mới bán xe tăng...

nhìn skin trong store nó đẹp wá, ae ai mod skin theo phong trào thử đi
Cái bút thế kia thì mang đi kiểu gì? Nhìn như đôi đũa:))

em muốn mua nhà thì mua ở đâu vậy ha????chỉ dùm em..thanks
Bật GPS lên và dò trên bản đồ. Chỗ nào có hình ngôi nhà màu xanh dương thì tức là nhà đấy là nhà đang on sale.

Mấy ngày nay toàn ngồi nhà cày tiền . Mà hình như trong mấy bức thư có 2 bức là nó chỉ cho mình khu vực nào bán đồ nào và mua đồ nào mà .
Mấy bức thư tip-off đấy do bọn dealer gửi cho mình. Quen càng nhiều thì cơ hội nhận được thư chỉ chỗ mua rẻ bán đắt càng nhiều...

hôm nay đi quanh quanh thấy có thằng đứng ở đường gọi nhảy vào nói chuyện thế là nó cho lái cái xe NIMO đến cái nhà gì đó quên rồi nhưng mà lạ là lúc đi trên đường xe cứ kêu và còn lắc lư nữa có ai biết truyện gì không .... ;;)

không xe đang chạy mà nó lắc thế mới lạ chứ

lắc không lái được đâm vào cảnh sát bi tóm lên không biết có chuyện gì quay lai thì không thấy nó nữa thàng này ở đoạn china town

cho em hỏi em muốn làm những công việc khác thì phải làm thế nào ạh??chẳng hạng như lái taxi....v.v...em toàn đi bán acid bị cs bắt hoài..thanks

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
hôm qua đi qua cái cây cầu bên trái được 1 khúc tới chỗ kia, thì thấy có hình con nhân vật nữ nào đó đứng trong góc hẻm :-*. Đi vào xem thử thì thấy 2 đứa đối thoại. Một hồi con kia la lên, thì ra con nhỏ đó là cướp nó dụ vô đó rồi kêu nguyên băng đảng nữ cầm súng ra bắn quá trời :myemo0125::-*. Giết hết tụi đó nó nói xong nv được thưởng tiền.
Rồi hôm nay đi qua cái thành phố bên trái luôn, đâu đó gần thằng mua weeds. Cũng thấy có đứa nữ :em04:. Lại hỏi thì nó nói lạc đường kêu chở về nhà giùm. Chở về xong là mai mốt có thể mua nhà ở đó :spiteful[1]:

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Chả để ý tên phố bao giờ cả XD

Mấy cái nhiệm vụ trên đường đi có cả bà cần cảm giác mạnh trước khi vào bệnh viện. Lúc đưa bà ý vào viện thì bà ý nói xe tôi trộm đấy làm Huang ngớ người XD

cho em hỏi em muốn làm những công việc khác thì phải làm thế nào ạh??chẳng hạng như lái taxi....v.v...em toàn đi bán acid bị cs bắt hoài..thanks
Lên xe Taxi và ấn Select. Làm Police thì ấn select xong phải chọn job.

Còn bị cảnh sát bắt thì phải tùy vào trình lượn lách thôi...

Rồi hôm nay đi qua cái thành phố bên trái luôn, đâu đó gần thằng mua weeds. Cũng thấy có đứa nữ . Lại hỏi thì nó nói lạc đường kêu chở về nhà giùm. Chở về xong là mai mốt có thể mua nhà ở đó
Cậu nhớ đoạn đấy phố nào ko?

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
Cậu nhớ đoạn đấy phố nào ko?
Hình như ở mấy khúc cua đường North Holland hay Northwood gì đó :myemo0125:, bây giờ ít phải mua súng, cứ làm mấy cái nv là nó có 1 đống súng để lụm luôn, cây smg giờ full đạn luôn rồi :spiteful[1]:.

cái nhiệm vụ đi giải thoát mấy thằng màu xanh dương rồi dụ nó vô băng đảng thì dụ mấy đứa thì đủ yêu cầu? em dụ dc 3 thằng mà nó kêu ko đủ

Cyberhunter

V.I.P Member
Hả, ko, mua xe thì trong cái nhà đầu tiên của mình nó sẽ hiện ở đó hoài luôn, để ý mới vào có cái xe tím gần nhà mình đó, thì chắc mua xe nó sẽ thế vào đó, thấy lái ra 1 chút vòng lại nó hiện thêm cái nữa, nên mua xe mua chiếc nào vừa nhanh vừa lẹ húc cảnh sát :|

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Chắc ko? Em đến chỗ mua xe là chỗ nào còn chưa biết mà=.=

Mà đâu phải nhà nào cũng có garage... Mỗi lần muốn xe lại phải chạy đến cái nhà gốc thì chết à 8-}

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Có mỗi nhà gốc cho mình chiếc xe đó còn hình như không có căn nào có garage cả, em mua 3 căn rồi + căn ở khách sạn nữa. Mua chủ yếu để tích hàng bán cho tiện ^^. Hqua bán 50 cái Acid kiếm hơn 25k :)). Nếu mình trên car gặp chú cảnh nào đang bậy cửa thì mình ra khỏi xe là mấy chú đó ngã lăn hết :-j. Giờ phạm tội hiếm lắm mới bị bắt >:)

Lúc bị cảnh lôi ra khỏi xe chỉ cần nhanh tay bấm start rồi save là khỏi sợ mất hàng :)) . Mỗi tội cách này hơi bẩn.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN