3DS Hatsune Miku - Project Mirai

Cửa hàng game Nintendo nShop

Kawaii

Super Princess Peach
- Miku vs Rin chibi dễ thương quá hà

- So với PSP thì các thao tác phím bấm có phần dễ hơn vì khá dễ quan sát ^_^

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Game có khả năng thấp nhất trong số 5 game leak cuối cùng đã ra :x hy vọng trên 3DS game vẫn giữ được độ Madness như bản DIVA

Năm nay Miku đắt sô thật, NEGI RULES \m/

Nendoroid Miku lên 3DS á?!:myemo0111: :yahoo[1]:

Hy vọng cách bấm đa dạng và "loạn" hơn nữa so với trailer, nếu ko thì hơi chán:rolleyes[1]:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Ai muốn mua 3DS cứ mua, nhưng nhớ là region Japan chỉ có game tiếng Nhật thôi :-"

Nếu đủ điều kiện mua 2 máy thì hãy chiến

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Nhầm rồi bạn, sign với avatar chỉ là nhân vật Hatsune Miku thôi, game mới ra hôm nay sao có sign nhanh vậy

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Nhầm rồi bạn, sign với avatar chỉ là nhân vật Hatsune Miku thôi, game mới ra hôm nay sao có sign nhanh vậy
Ồ ý mình là dòng game ấy chứ, sign và avatar của bạn ấy đã như vậy lâu rồi, từ trước khi thông báo có game này mà ^^ Sr tại mình ghi không rõ ràng, quen dùng văn nói rồi :D Bạn thông củm nhá!

chậc, tiền đâu kiếm cái 3ds h><, nếu bản này mà loạn được như pj diva thì chỉ dùng phím được thôi chứ dùng bút thì .... :em21::em21:

buta_buta

Nấm bình thường
Cũng thích :rolleyes[1]:. Nhưng mà quả là mấy hàng thế này bị lock region chỉ tổ thúc đẩy thiên hạ hack ~__~. Đó giờ vocaloid toàn game của Miku không thấy của các nv khác nhỉ :-?. Mình thích mấy bài của Rin-Len và Kaito hơn, không biết có không.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN