Hỏi đáp chung về tin học

Cửa hàng game Nintendo nShop

thế bác xài 8 hay 9.? nếu 8. thì up thử lên 9 đi, còn nếu 9 thì rollback lại 8...

Cái này là vì trong registry vẫn còn code của Yahoo khi bác unistall nó đó mà^^

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
thế bác xài 8 hay 9.? nếu 8. thì up thử lên 9 đi, còn nếu 9 thì rollback lại 8...

Cái này là vì trong registry vẫn còn code của Yahoo khi bác unistall nó đó mà^^
Chỉ tui cách rollback lại 8 đi , xài 9 lỗi loạn xạ , emoticon nó có động đậy hay ko thì ko sao đâu , miễn ng` kia vẫn nhìn thấy là đc :D

đã up lên 9 nhưng u như kỹ,cái 9 giao diện nhìn rối như ổ nhền nhện~,lỗi tùm lum>>del:xm0012:
xài lại cái 8 vẫn ko dộng dc:xm0001: để xóa trong reg thử sem sao:rolleyes[1]:chỉ tui cach roll đi :)

Help,dạo này khi tui log on vào forrum nintendovn,
là nó load rất lâu,khoảng 2' mấy trở lên.
nhìn ở dưới bên trái thì thấy cái nì

Vấn đề này là sao vậy,ai giải thích dùm dc hok?

hieu

Nấm nhỏ
cho tui hỏi về cái thẻ nhớ micro SD ! khi tui cho vào PC thì bình thường nhưng khi vào ổ đĩa của nó tự nhiên nó bắt format mà format lại không được mình đã thử nhiều thẻ khác nhưng vẫn thế ! có ai biết cái này là do chân cắm thẻ nhớ hay là do PC hok vậy và có khi nào là virust.
Ai Pro giúp tui .
Thanks Nhìu!

fly_us

Nấm bình thường
thường do card khùng, mà đọc được trên DS ko? nếu được thì là do đầu đọc thẻ, kiểm tra thử bằng đầu đọc khác thử xem..

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Help,dạo này khi tui log on vào forrum nintendovn,
là nó load rất lâu,khoảng 2' mấy trở lên.
nhìn ở dưới bên trái thì thấy cái nì

Vấn đề này là sao vậy,ai giải thích dùm dc hok?
máy tớ không bị như vậy :D, dùng Fire Fox thử xem.

Cho hỏi BitTorrent hay BitComet download nhanh hơn? Liệu có cách nào để tăng tốc độ download file torrent ngoài việc đợi seed không?

fly_us

Nấm bình thường
tăng tốc độ limit upload lên, thường thì nó ưu tiên cho thằng nào upload nhanh nhất trước..

Còn soft down nào cũng rứa, quan trọng vẫn là seed thôi..

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
tăng tốc độ limit upload lên, thường thì nó ưu tiên cho thằng nào upload nhanh nhất trước..

Còn soft down nào cũng rứa, quan trọng vẫn là seed thôi..
trời ra vậy :(, phí thật, lần trước down mấy cái file cái ratio Upload/Download toàn xấp xỉ 1.9 mà không biết tận dụng =((. Thánh kiu fly_us, tại tớ nghe thấy Bittorrent cổ quá rồi, giờ mọi người toàn dùng comet với cả cái uTorrent, thành ra đang phân vân chút đỉnh :D

Tìm blog qua yahoo ID

Cho mình hỏi chuyện ngoài luồng 1 tí: làm sao để tìm blog 360 bằng id yahoo, ID của yahoo messenger í :em25:

Hả mình ko hiểu bạn có thể nói cụ thể 1 chút được ko :-B tiện ích ở đâu? trong yahoo messenger hả? nhưng mình xài bản Enlish mà *-:)

Cảm ơn bạn nhìu, nhưng tiếc wá o:-) cái đó chỉ xài được khi user đó set simple URL thui, còn cách nào khác ko ?

Yahoo ơi là yahoo :em39:

NKid

V.I.P Member
Trừ phi là người đó có giới thiệu trang Blog của họ ở mục Profile, không thì đến Google cũng bó tay :-??
Bạn thử vào profile của họ tìm thử xem :-?

Chịu thua lun mình đã thử hết mọi cách từ search thường đến search blog, trong profile thì nó cũng trắng như "tất cả mọi người" :(:(:(:(

Yahoo dở thế nhỉ :((

NKid

V.I.P Member
Không phải Yahoo! dở đâu. Mục đích của họ chẳng qua là bảo vệ quyền lợi riêng tư của User thui. Bạn cũng đâu muốn lâu lâu có vài nick lạ hoắc post comment vào Blog của bạn kèm theo cái link mà bạn không mong muốn phải không nè :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN