Hội Mario Kart 4rum-Thảo luận-Kết quả trận đấu-Đăng Kí FC

Cửa hàng game Nintendo nShop

Key_blade

Thành viên lâu năm
ôi hôm nay vẫn lên được vui quá
có ai có kế hoạch đua không

Anh hiếu mua cái DS lẹ lẹ nha, để anh em được thấy trình độ thần thánh của anh :x nghe nói mà muốn thấy quá
Anh mariobeo cũng cứ lên chơi đi, cần gì phải luyện nhiều lắm, chúng ta chơi với nhau vui là chính mà :) đưa cái FC của anh vô đây, bảo anh Key ghi vô rồi hôm nào rảnh ta chiến
Có kế hoạch đua này \m/

Kawaii

Super Princess Peach
- Thêm người chơi sẽ càng thêm vui ^_^ hơn thua làm gì ^_^ hjhj... ai hay ai dở vào đường đua, ắt sẽ biết.

- Kawaii đang kiếm người tài trợ vào cuối năm nay cho Mario Kart 3DS, có thể giải thưởng là một cuốn băng gốc, nhưng có lẽ chỉ tổ chức ở n-shop thôi. Dười hình thức offline và đua Multiplayer.

Key_blade

Thành viên lâu năm
- Thêm người chơi sẽ càng thêm vui ^_^ hơn thua làm gì ^_^ hjhj... ai hay ai dở vào đường đua, ắt sẽ biết.

- Kawaii đang kiếm người tài trợ vào cuối năm nay cho Mario Kart 3DS, có thể giải thưởng là một cuốn băng gốc, nhưng có lẽ chỉ tổ chức ở n-shop thôi. Dười hình thức offline và đua Multiplayer.
MEM hà nội hết cơ hội :myemo0111:

mariobeo

Thành viên lâu năm
Mario Kart DS thì nói thật là chưa đua multiplayer bao giờ cả, mới chơi trên Arcade thôi :)) Ai ở HN xem phim ở trung tâm chiếu phim quốc gia chắc là biết ở đó có máy Mario Kart Arcade, 4 người chơi cùng lúc, 1 lần đi đua với thằng em với 2 người lạ. Đua 4 lần mình đều dùng Wario và về nhất hết, thằng em mình chơi mãi ko thắng đc hậm hực bảo " ông chỉ giỏi chơi mấy trò vớ vẩn ", láo thật =))

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
Lại chờ chị Kawaii đưa ảnh lên thôi, chắc mình cũng chẳng được tham gia.
à chị ơi đua mario kart 3D trên 3DS hay là mario kart DS vậy?

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
Nếu là DS thì em muốn tham gia, nhưng chả biết mọi người tổ chức đấu thế nào, wifi hay là wireless nhỉ
Muốn tham gia quá huhu

SkydragonZX

Nấm nhỏ
mình cũng vậy,chỉ dc thứ 3 với thứ 5 là rãnh cả ngày,còn mấy ngày khác là chạy sô từ trưa tới tối:(( không rãng online

hieu

Nấm nhỏ
thằng kia bảo lấy PS2 cho đã rồi bảo xa quá không tới lấy được 8-x, 3 người như vậy rồi. Giờ kiếm được ai mua PS2 sẽ có :em29:

manhsoi

Nấm nhỏ
có ai rành về mấy cái vụ modem gì không dùng teamview chỉnh giúp mình lại thành WEP để chơi dc game DS online đi @@

Key_blade

Thành viên lâu năm
có ai rành về mấy cái vụ modem gì không dùng teamview chỉnh giúp mình lại thành WEP để chơi dc game DS online đi @@
Modem bạn là gì,nếu tenda thì vào link:192.168.0.0 or 192.168.1.1
Username:admin
Pass:admin
Vào security setting ấn đổi WP2-SDK thành WEP và thay mã bảo mật là admin hay gì tùy bạn nhưng phải là 5 kí tự.Để 128 bit.
Xong ấn save,nó sẽ tự reset modem lại trong 19s
Enjoy with your game :D

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
dạo này yên ắng quá
em thì không ra ngoài đua được. Chắc hôm nào mua hẳn cái usb wifi về chơi, chứ thế này thì chắc chẳng đua được với mọi người mất :((
Anh Key có cái phát sóng wifi nào không cho em một cái đi :)
không thì có ai biết chỗ nào ở HN bán không ạ?

ôi ôi hôm nay đua với ông bạn của em thua điên quá, lão qua nhà em đua, thử bao nhiêu lần peach garden sở trường của em mà vẫn thua mới ức chớ :(( bây giờ ông bạn em biết snake mới ghê chứ, rủ chơi delfino square cũng thua luôn

xong đấu pkm cũng thua nốt à, chán chết luôn :((

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN