Hot Wheels Battle Force 5

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Ngộ ở chỗ, bạn là người post ROM mà không biết về game ra sao (đồ họa, âm thanh). Dù cái card của bạn không chơi được, nhưng mình đoán chắc bạn không mất quá 5 phút để tìm được mấy cái screenshot chứ?

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
Ngộ ở chỗ, bạn là người post ROM mà không biết về game ra sao (đồ họa, âm thanh). Dù cái card của bạn không chơi được, nhưng mình đoán chắc bạn không mất quá 5 phút để tìm được mấy cái screenshot chứ?
Cái này gamespot còn chưa có ảnh nữa tìm trên google ảnh thì chỉ tìm ra Wii thôi.

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Nói là "chơi game mới được post" thì cũng không cần thiết, nhưng thực sự mọi người đều muốn chủ topic để ý thêm một chút về các topic giới thiệu game của mình. Nhắc nhiều lần rồi, phía nhắc nhở thì rõ ràng là chẳng ham hố gì chuyện tối ngày nhai đi nhai lại một vấn đề, còn lại phụ thuộc hết vào phía "nghe" thôi. Chúc may mắn nhé ^^.

trungtu1441996

Nấm nhỏ
Công nghệ bảo mật của nintendo ác thật.Lỡ mà mai mốt game nào cũng như Hot Wheels Battle Force 5 thì mệt lắm.Hi vọng các bác làm Flashcard nghiên cứu chế loại nào ko ngán bảo mật của nintendo ấy.

Công nghệ bảo mật của nintendo ác thật.Lỡ mà mai mốt game nào cũng như Hot Wheels Battle Force 5 thì mệt lắm.Hi vọng các bác làm Flashcard nghiên cứu chế loại nào ko ngán bảo mật của nintendo ấy.
=))=)) Trừ khi người đó là một thành viên trong việc bảo mật game cho Nintendo :))
Mà có rom patch chưa vậy?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN