[Huế] DỌN NHÀ ... BÁN MỘT SỐ THỨ !

Cửa hàng game Nintendo nShop

Hipi01

Nấm bình thường
zzz cái sạc ipod kia chính xác là sạc lô,ngay cả shop cũng chỉ bán 100k, loại này em mua ngoài 70k cả cáp lẫn sạc , bác này chém giá làm em phát sợ

Hipi01

Nấm bình thường
zzz , Ipod Touch với Iphone làm gì có sạc điện , lúc bác mua thì bọn cửa hàng nó thêm vào thôi , cái nào mà chẳng có cái dòng "Designd by Apple in California" , thực chất đều là các bác hoa tàu làm ra , giá gốc chỉ tầm 30k 1 cái , về shop nó hét lên 100k , bác bán 150k hét giá quá

Hipi01

Nấm bình thường
zzz , hàng chính hãng Apple nó bán lẻ chứ ko tặng kèm máy , cái mà mấy của hàng bán tặng kèm khi mua máy với bán bên các shop bảo đảm 100% hàng lô , nói có sách , mách có chứng , đây là nơi em mua : http://ttvnol.com/f_525/1274172 , bác này cũng chuyên bán về cho các cửa hàng , mấy shop toàn đội giá lên , chứ theo bác nghĩ hàng Apple xịn nó bán gần 30 USD mà các bác VN bán hàng xịn có 200k :myemo0111:

=)) Cục của em đưa pic khác cục của bác nhé :)) Bác chú ý là ở cục chính hảng của Apple và cục của em thì đều có 1 chấm tròn nhỏ màu xanh lá ở mặt có 2 đầu cắm chứ ko như cục của bác đưa hình nhé :D Em đã đảm bảo là hàng chính hãng thì nó là hàng chính hảng. Không phịa mấy bác làm gì :D

Đây là cục chính hãng ở trang chủ Apple. Các bác chú ý chấm màu xanh lá ở trên.

Và đây là cục của em :D Chính hảng nhé ( có chấm tròn màu xanh lục )

Còn đây là cục của bác :D

Em còn nguyên cái mác apple của cục này :D

Hipi01

Nấm bình thường
cậu ơi cục sạc nào cũng có cái dấu màu xanh đó , tớ có 2 dock sạc đều có in dấu màu xanh như thế , cái ảnh bên trên chụp bị khuất cái dấu màu xanh rồi , cái dây cáp kèm máy thì còn tin là dây xịn chứ cái dock thì độ % hàng chính hãng là 1%

2 bác thật là bát ngát ^^
Bác Híp pi mở hàng làm topic của con người ta ế ẩm hết rùi. Thôi bác ko mua thì đi thôi,cho ng ta còn làm ăn =))
@pokemon: thèm cái bao da DS, nhưng mà đang ở Thủ Đức. Thôi up cho chú 1 phát :beach[1]:

Hipi01

Nấm bình thường
ko phải là em chẹt đường làm ăn của bác ấy , em chỉ thắc mắc về giá bán thôi , có gì bác chủ thớt bỏ qua cho em ........xin lỗi bác

Ko có gì :D thanks mấy bạn đã đóng góp ý kiến :D

---------- Post added at 11:48 PM ---------- Previous post was at 10:25 PM ----------

Ớ... nhà bác Anonyz có nuôi Husky à :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN