HCM LẠI CHO ĐI TIẾP VITA 1000+THẺ 32G ĐÊ.

Cửa hàng game Nintendo nShop

DragonFly

Coi như là Rồng đi
À, mình it online nên a em có nhu cầu sms mình nhé. Mình rao bán cả set, nên ko có gía từng món.
Mại dô mại dô, gía thơm rồi anh em ơi.

BlueAngleX

Nấm nhỏ
Máy mới dùng, giá ngon, quan trọng có hack chơi psp.
Chơi game Psp trên vita là thích nhất vì khi bật chế độ filter smooth gì đó đồ họa đẹp hơn khá nhiều khi chơi trên psp, màn hình 5 iches to hơn nhìu, nút bấm nhậy hơn trên psp, có bluetooth kết nối với loa không dây chất đừng hỏi lun :D

Máy mới dùng, giá ngon, quan trọng có hack chơi psp.
Chơi game Psp trên vita là thích nhất vì khi bật chế độ filter smooth gì đó đồ họa đẹp hơn khá nhiều khi chơi trên psp, màn hình 5 iches to hơn nhìu, nút bấm nhậy hơn trên psp, có bluetooth kết nối với loa không dây chất đừng hỏi lun :D
Dùng exploit game j đây, fw bao nhiêu nữa, nếu xài exploit để chay Tn-VHBL thì chắc k chơi online đc Với lại copy fle iso vào ps vita cũng tương đối mệt, transfer qua save data rồi đủ thứ mua psv về mà để chơi game psp thì cũng hơi k fai là ý tưởng hay

BlueAngleX

Nấm nhỏ
Dùng exploit game j đây, fw bao nhiêu nữa, nếu xài exploit để chay Tn-VHBL thì chắc k chơi online đc Với lại copy fle iso vào ps vita cũng tương đối mệt, transfer qua save data rồi đủ thứ mua psv về mà để chơi game psp thì cũng hơi k fai là ý tưởng hay
Bạn dùg con Psvita hack nào chưa?Copy qa Ftp ý thì cũg kéo thả như bìh thườg,copy multi files đc việc zì pải chuyển qa save game.Còn tất nhiên để chơi hack thì pải ko update fw rồi lsao chơi online đc

bác gỡ bớt phụ kiện ra , xxoay em khoảng 4,5-5 triệu thì e xoay đc :'( ko phải cố tình ép giá nhưng ham cái OP với FF quá mà ko đủ lúa :'(

DragonFly

Coi như là Rồng đi
bác gỡ bớt phụ kiện ra , xxoay em khoảng 4,5-5 triệu thì e xoay đc :'( ko phải cố tình ép giá nhưng ham cái OP với FF quá mà ko đủ lúa :'(
Gỡ bớt ra bán từng món thì gía lại dội lên nữa khó bán lắm bác. Thôi nếu anh em thật sự quan tâm mua về để chơi thì mình fix gía chót chẵn 6 triệu nhé.

FIXED 6 triệu nhé anh em. Giá ko thể tốt hơn :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN