Link Download Games

Cửa hàng game Nintendo nShop

bạn vô trang này mà tìm, hình như có đủ hết mấy bản hack đó: http://poke-mega.org/download/pokemon.htm
Mà cho tui hỏi nha! Mấy cái bản hack đó để làm gì? Tui lên gamefaqs đó, kiếm mấy cái save rồi tui converted bằng đuôi .sav bởi vì mấy cái save trên gamefaqs toàn là .duc/.dss Tui chọn là khoảng 256KB hoặc 512KB, sau đó thì tui converted nó sang cái đuôi .sav. Nó converted xong thì chỉ còn là 215KB , hoặc 276KB, hoặc 195KB. Mà tui coi lại mấy cái save trong các trò chơi của tui đang chơi thì save thì max là 512KB. Hic hic :((

ban oi dow ve kieu j the minh an vao dong` chu~ o duoi' no hien 1 web j` y' ko dow dc co lan` con hien len web sex ban cho minh nik dow cai nha

gameboy89

V.I.P Member
vô web đó xog vào mục download => NDS => tìm game mun' down , hoặc có phần search game đó, chọn game của DS ý

Bỏ vào thẻ chơi thôi :-j , bạn hok bít tìm thì nói game bạn cần down đi, mọi ng` sẽ tìm link hộ bạn :P

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
thiếu bước rồi GB, chọn game cần down, sau đó bấm vào tab Download, chọn server, sau đó chờ cho rom down xong, giải nén, lấy file .nds cóp vào thẻ nhớ và bắt đầu chơi ^^

Ai cho em xin cách làm màn hình giả lập DS No$GBA lớn bằng màn hình PC đi ạ! Cho hỏi lun có phải giả lập DS No$GBA là cái mới nhất bây giờ kô ạ ! em nghe còn cái IDeas tốt hơn ! thanks các bác :em15:

A ! em chơi đc platinum bằng giả lập DeSmuMe 0.9.5 rồi ! nhưng màn hình nhỏ quá, tốc độ game cũng chậm rỳ. Ai có link làm màn hình giả lập lớn bằng màn hình PC thì chỉ em zới (poke-mega kô có link down fullseech của DeSmuMe) và cách làm tốc độ game nhanh hơn. Thanks

A ! em chơi đc platinum bằng giả lập DeSmuMe 0.9.5 rồi ! nhưng màn hình nhỏ quá, tốc độ game cũng chậm rỳ. Ai có link làm màn hình giả lập lớn bằng màn hình PC thì chỉ em zới (poke-mega kô có link down fullseech của DeSmuMe) và cách làm tốc độ game nhanh hơn. Thanks
dùng cái DeSmuMe thì chậm lắm No$Gba 2.6a của poke-mega nó chạy nhanh hơn. mà có thể phóng to đc đó. nếu nó ko phóng đc lên thì down thếm cái My Zoom (có trong đó luôn) là phóng to đc lên. ngoài ra nó chạy chậm cũng có thể là do máy tính của bạn đó
------
mà hình như cái DeSmuMe hình như chưa hoàn chỉnh so với cái No$Gba

dùng cái DeSmuMe thì chậm lắm No$Gba 2.6a của poke-mega nó chạy nhanh hơn. mà có thể phóng to đc đó. nếu nó ko phóng đc lên thì down thếm cái My Zoom (có trong đó luôn) là phóng to đc lên. ngoài ra nó chạy chậm cũng có thể là do máy tính của bạn đó
------
mà hình như cái DeSmuMe hình như chưa hoàn chỉnh so với cái No$Gba
Em biết chứ ! nhưng cái No&GBA 2.6 save kô đc [-( (ko tin thì bác có thể dùng xem ) còn ideas thì kô hiện ra hình ( dù em đã nhấn vào cái mũi tên màu xanh để game chạy ), 2 lựa chọn tốt đã mất thì giờ chỉ còn DeSmuMe thui :em25: Nếu bác nào có phiên bản giả lập mới nhất, tốt nhất ( kô cần mới cũng đc nhưng save đc, tốc độ game nhanh và ít bị hư ) thì cho em down đi ạ ! Thanks ( sao 4rum nhiều thành viên thế mà em post bài khoảng 2-4 ngày mới có trả lời :| )

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN