LOKERZ ngày càng hấp dẫn hơn

Cửa hàng game Nintendo nShop

nintendo ds

Nấm bình thường
Mà có ai dùng cái greenzoner ko nhỉ, hôm trước có thấy có một topic nói về cái này nhưng giờ chẳng thấy đâu nữa. Ko biết dùng nó có dễ hơn cái này ko ?

buta_buta

Nấm bình thường
Cho em hỏi cái vụ Redeem, cụ thể khi redeem thì cần điền những thông tin gì vào?
Cái link thử redeem ở page 1 ấn vào thấy... google pacman :)).

pTz là cái góc fải dứi màn hình hả mấy pác ? sao mới vào đã có 500 xem 1 clip dc tận thêm 100 đúng hok nhỉ ? 1 ngày có thể xem dc bao nhiu clip ?

buta_buta

Nấm bình thường
1 ngày xem mấy clip cũng được.
Tùy video, hot nhất là kill spin tầm 5~10'. Chỉa con chuột vào khoang bấm nó hiện cái bảng infor có ghi thời lượng mà -____-.

warriosbest

Banned
đang rảnh mấy ngày - chơi thử cái - trước chơi ở FS khó nuốt quá.. tụt rank liên tục :rolleyes[1]:

YM! nè : hongducwb.@yahoo.com

Đúng là làm người mời là lợi nhất :myemo0111:

warriosbest

Banned
muốn trả lời mấy câu hỏi thỉ phải làm sao chứ em vô nókhông hỏi câu hỏi câu nào hết

---------- Post added at 10:02 AM ---------- Previous post was at 09:56 AM ----------

mình invite rồi đấy
invite mình nha
hongducwb@yahoo.com.vn
or attack_games_online_vietnam15@yahoo.com

captcha ko load đc thì chả thể nào confirm email đc 0_0

Ok, you want to know what Z-list is. Z-list is the VIP private community of Lockerz users, that were enough active and enthusiastic to invite more than 20 friends to Lockerz. Every one can be Z-lister, you just need to do the same. When you become Z-lister, you gain more power than normal users, you earn double PTZ for every thing you do on the site. In addition, every Z-lister gets a free Lockerz T-Shirt as a bonus.
sướng thật - mà chả biết cái này có tính dây truyền như trog mí cái marketing ko nhỉ ?

warriosbest

Banned
Vào trả lời đc ngay 44PZ - kiểm tra PZ ở đâu vậy - bao giờ phải đi invite mới đc -

mà invite có kiểu dây chuyền như marketing ko vậy - hỏi ko ai trả lời :em23:
kiểu người đầu tiên(1) mời 1 người vào - người này lại mời tiếp người nữa - và cứ thế cứ thế - thì người đầu tiên(1) có đc gì nhìu ko ?

warriosbest

Banned
Ko, chỉ người trực tiếp mời mới đc. hưởng quyền lợi :)

Bao giờ mở đợt redeem vậy :D

Thế mà mình cứ tưởng người A mời người B - mỗi khi người B mời đc 1 người n thì cả 2 người A và B đều đc thưởng ý :D

Xem PZ ở đâu vậy bạn - cố farm pz làm thử quả xem nó có gửi về thật ko - mà gửi về thì ntn ? - phải viết địa chỉ = tiếng Việt hay TA ?

mà cái locker như kiểu web do người Việt lập lên ? có cả TV

Download game Nông trại
Download game Mỏ kim cương 3

phần địa chỉ shipping thì mình đề tiếng Việt vd : Số nhà(s/n) hay là home number ...

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN