LOKERZ ngày càng hấp dẫn hơn

Cửa hàng game Nintendo nShop

tông tin về đợt redeem
This is your last chance to get into our next Shopper's Redemption. Make a purchase in SHOP (including Decalz) or buy an Ultimate Wallpaper by Saturday, January 8 at 11:59 p.m. EST to qualify.
Update: Now Including Decalz
dịch tạm là đây là cơ hội cuối cùng của bạn để tham gia vào đợt redeem tiếp theo hậy tậu một món đồ ở trong shop(kể cả Decalz)hay mua 1 ultimate wallpaper vào ngày thứ 7,ngày8/1/2011 vào lúc 23:59(11:59 tối).EST(chả biết cái này là cái gì cái này không hiểu nên không thể dịch được 2 chữ cuối)thanks 1 phát coi

---------- Post added at 11:09 AM ---------- Previous post was at 11:06 AM ----------

chơi gần 1 năm rùi
22k ptz và giờ chẳng để làm gì
redem thì toàn 3,4h sáng, 5s fresh out
shop thì ko cho ship về VN
mong ngóng redeem 24/7 ra cuối cùng lại là cái đấu giá
thực sự khuyên bác nào mới chơi thì đừng nên lao đầu vào cái trò vô bổ này làm gì
bác không chơi share nick cho em đi

REDEEM !!! REDEEM !!! REDEEM !!! REDEEM !!! REDEEM !!! REDEEM !!! REDEEM !!! REDEEM !!! REDEEM !!! REDEEM !!! :yahoo[1]::yahoo[1]::yahoo[1]::yahoo[1]::yahoo[1]::yahoo[1]::yahoo[1]:
Check out PTZ Place to see all the great prizes up for grabs this week. It could happen anytime, so check back often. Good luck!
Tạm dịch:
"Hãy vào trang PTZ Place để xem tất cả các quà tặng tuyệt vời dành cho đợt trao thưởng trong tuần này. Nó có thể bắt đầu bất cứ lúc nào, vì vậy hãy quay lại kiểm tra thường xuyên. Chúc may mắn."

Không biết là vào lúc nào đây :myemo0111::myemo0111::myemo0111::myemo0111::myemo0111:

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
hôm nay có redeem này mọi người ơi hot hot hot hot đây:yahoo[1]::yahoo[1]::yahoo[1]::yahoo[1]::yahoo[1]::yahoo[1]:
thức mà cắm quà nhá
chắc chắn em vừa xem xong

warriosbest

Banned
Bọn chuyên cắm thì nó xài cả auto-login rùi điền thông tin v.v.
Mình thì có mỗi cái lcr free checker 3s .. may lắm chắc rinh đc cái usb hoặc t-shirt

Đệt 8h57' sáng nay - vô đc redem nhưng éo có state VN - bực vãi hà --- may tôi qua ko canh đc nên đi ngủ ..........

a uh - lockerz lại tiếp tục redeem - ai cần invite thì buzz YM! cho mình : hongducwb

NintendoDS

Nấm nhỏ
còn ai chơi lockerz không, dạo này mình rảnh tập chơi . cho mình hỏi tại sao thấy đồ trong đó quá rẻ , mình làm 5 phút đã được 1000ptz , mình chẳng biết lổi hay gì nữa ... mà cho mình hỏi trong tài khoản mình không ghi số nhà đất nước gì hết thì làm sao tụi nó gửi đồ được.

warriosbest

Banned
còn ai chơi lockerz không, dạo này mình rảnh tập chơi . cho mình hỏi tại sao thấy đồ trong đó quá rẻ , mình làm 5 phút đã được 1000ptz , mình chẳng biết lổi hay gì nữa ... mà cho mình hỏi trong tài khoản mình không ghi số nhà đất nước gì hết thì làm sao tụi nó gửi đồ được.
dạo trước canh 3 lần thì redeem đc có 1 phát - lần 1 thì newbie nên miss ở phần đăng ký nhận quà - lần 2 thì hốt hàng khủng -> miss -> lần 3 đc và 2 tháng nó gửi hàng:rolleyes[1]:

Nhưng bây giờ do nhiều người nhận đc hàng nhưng ko chịu trả phí ship phát sinh v.v nên lockerz ko gửi free quốc tế nữa rùi - only US - nếu ở quốc tế thì hàng redeem đc sẽ -> $US qua PP

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN