Lưu dữ liệu online - Box.net/Rapidshare/Megaupload...

Cửa hàng game Nintendo nShop

Xin trịnh trọng thông báo là đến giờ này tớ vẫn chưa nhận được cái email confirm nào của nó hết :D

Cho nên coi bộ là vẫn còn thiếu 4 mặt :D

Unicorn9x

Nấm nhỏ
243553 jnewbbie4@yahoo.com User Has 0 Offer Credits
247330 louispham2490@yahoo.com User Has 0 Offer Credits
mới dc hai bác àh! mà nó ghi là User Has 0 Offer Credits +_+ mà em làm offer roài mà sao ko thấy nó xác nhận nhẩy? mà cũng chẳng bít làm sao để xem là mình đã dc xác nhận chưa=,= hình như mình bị lừa quáT_T
mấy bác yên tâm! có acc em quặng lên liền!

vodoi_em

Nấm nhỏ
243553 jnewbbie4@yahoo.com User Has 0 Offer Credits
247330 louispham2490@yahoo.com User Has 0 Offer Credits
mới dc hai bác àh! mà nó ghi là User Has 0 Offer Credits +_+ mà em làm offer roài mà sao ko thấy nó xác nhận nhẩy? mà cũng chẳng bít làm sao để xem là mình đã dc xác nhận chưa=,= hình như mình bị lừa quáT_T
mấy bác yên tâm! có acc em quặng lên liền!
Nói thật chứ chả thể nào tin được:myemo0130:.
Hay anh em lập cờ nhon vào ủng hộ bác Unicorn coi>:), roài mỗi người làm 1 cái=P~

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Tuy tỉ lệ thành công của dịch vụ này khá ít, nhưng nhìn chung khá hiệu quả. Mình có một acc 1 tháng sử dụng trước đây rồi, rất tốt đó. Tốc độ down Premium trên Rapid khoảng 270~300kbps. Nếu bạn nào thấy quá phiền toái thì hãy dùng cái này:

Cho MegaUpload:
http://dlvnn.com/

Cho Rapidshare:
http://leech4vn.info/

Chú ý: Để lấy link trong Leech4vn thì các bạn hãy nhấn vào nút Find Code Mega 1-1/Rapid1-1 rồi nhìn trên thanh Address bar của trình duyệt rồi copy vào dòng password ở cửa sổ leech. Chúc thành công, nếu có thắc mắc hãy hỏi mình nhanh nhé, mình sẽ giải đáp.

đã vào xem thì vndsrom giống như mấy trang romulation , dsrom , ... thôi mà , chỉ để down rom chứ đâu co' bàn luận gì đâu mà cạnh tranh

hay wa' co' thêm 1 trang down rom DS , giao diện đẹp đấy chứ :D

down thừ castlevania thì speed cũng tốt , xấp xỉ romulation

Unicorn9x

Nấm nhỏ
thì hồi đó forum mình chả ham cái project làm web down rom cho DS đấy thoai nhưng mà ko kham nổi tiền nên hủy! bi giờ có roài sướng chưa!:D

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Chào bạn vodoi_em , mình rất muốn cộng tác với bạn và nhiều bạn khác yêu thích NDS. Thú thật là mình lập ra vndsrom không hề có ý cạnh tranh nintendovn đâu, vì mình cũng là mem NDSVN mà . Mà mục đích mình hướng tới ở đây là nhằm giúp các bạn yêu thích NDS có thể dễ dàng download rom hơn, không bị giới hạn như những trang web khác. Hiện giờ mới chỉ có 1 mình tớ phụ trách mọi khâu nên hơi cực 1 chút . Nếu bạn muốn cộng tác với mình và đứng trong đội ngũ vndsrom thì có thể cho mình nick Y!M hoặc PM nick mình : xhoangsonx
Thân ái.
Tớ đây mới đăng ký,nick như của N-CLub luôn :D.Mà chẳng thấy nút upload đâu :|.

Cái này tốt, có jì đâu mà phải cạnh tranh với hok cạnh tranh, càng nhìu web thì càng tốt cho mọi người thôi, mà khả năng bị càn quét khi VN làm căng vụ bản quyền cũng giảm nữa :D

@Nintendoman: cái http://leech4vn.info/ chứ, ông oánh sai mà để link cũg tầm bậy làm mém xíu tưởng ông chơi anh eim :D

Hack Premium Account Rapidshare 2008

chương trình rất hữu ích tuy nhiên tỉ lệ thành công tuỳ thuộc vào trình độ IT của bạn
Phiên bản mới nhất cho anh em nào mún xài chùa acc premium
Soft update

Download here troy28790
Anh em nào mún thanks thì cứ tìm nick troy28790 mà thanks .Vì mình đang bị ban,do wậy wa' mờ.Sau 1 thang nick này sẽ bị vứt và troy tui sẽ trở về với nick cũ

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Plì 8-}.Đã bị ban rồi,không ăn năn dưỡng tính đi lập nick mới xong rồi vẫn thèm mộng thank nữa hả 8-}.Định hack của người ta nứa sao :|.Thank nick này cho máu ;)).

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN