Mario Kart multiplayer

Cửa hàng game Nintendo nShop

gameboy89

V.I.P Member
Có char này là hok thể unlock = tay đc, phải xài hack mới unlock đc con này: "Shy guy" b-) nhìn đẹp hông ;;)

P/s: Nhìn giống sát thủ thứ 6 ngày 13 fết :em33:

Unicorn9x

Nấm nhỏ
Còn 1 kiểu drift nữa, phải gọi là tuyệt đỉnh, tốc độ bắt tốc cực nhanh, phi như hack :>, kỹ thuật này gọi nôm na là drift theo kiểu zic zac, hay snake cũng là nó cả b-)

Như trong clip chú bé drift liên tục, đổi chiều trái, phải song song nhau nên có thể làm liên tục đc, theo kiểu này hầu như có thể đua = cách drift liên tục từ đầu trận tới cuối trận đc, tốc độ rất ư là khả quan nếu luyện nó trở nên pro, tiết kiệm các góc lê hok bị kéo dài

Khuyến cáo: skill này hồi chơi MK mình cũng đã từng luyện trên các map đường to, làm liên tục nên cũng hok tránh đc trường hợp bi loạn nút khi chưa quen, 1 khi đã luyện tới đẳng cấp tối cao có thể đi đc mọi địa hình chật hẹp ji đó, vì lúc đó đã học đc cách rút gọn điểm lê đường để tăng tốc luôn :)>-

- Những ai có máy DS, Dpad + R nhạy tốt, hok rít thì mới làm tốt đc, nút rít làm cũng khó khăn mà lại hok hiểu quả vì thao tác nhanh....Skill này đem cho ta tốc độ tuyệt hảo. Ngược lại nó cũng tàn phá Dpad của ta 1 cách nhanh chóng.....Ngày trước khi đã luyện đc cách drift liên tục từ đầu đến cuối... Dpad của tớ cũng hơi có hiện tượng, thế là đi thay Dpad mới, xog lên wifi biểu diễn skill =))

- Xe để thực hiện drift ăn đường nhất mình thấy chỉ có mỗi xe cơ bản, mặc định ban đầu là tốt nhất, như trong clip :)>-

P/s: Yên tâm là ai dùng Dpad original của Nintendo (chưa đc 1 năm) thì có luyện đc xog skill này cũng chưa bị rít đâu :P
trò nay trên gba temp wifi nite hình như nó cấm:|
ko nhớ rõ lắm ngày xưa hình như xem rules của nó ghi vậy:D
nói chung chơi cái này canh ăn dc item thì có boost bít gì cũng ko chịu nổi:))
chơi wifi mấy bố quăng chuối đầy đường chỗ đâu mà drift:)

sonchuaquy

Nấm nhỏ
mình có thêm 1 cách để lúc xuất phát phóng xe với tốc độ cao nhất là khi nó đếm đến hết số 2 (số 2 gần chuẩn bị biến mất~ 2.5s) thì dí ga, thế là xong, rất dễ dàng

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN