3DS New Love Plus

Cửa hàng game Nintendo nShop

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Vô duyên, tui đâu có khơi gợi phong trào gì đâu, chủ yếu là thời tiết nóng nực, anh em hơi sôi máu tí mà :myemo0122:

Nhưng đây cũng là lẽ dĩ nhiên thui, hấp dẫn giới tính là quy luật sống còn của nhân loại, nếu nhìn con gái mà không biết có xinh hay không thì chắc dân số thế giới tuột thê thảm.

Hơn nữa các cô các chị diện cho xinh để làm gì kia chứ?? Giả sử thế giới này toàn phụ nữ dám hỏi có mấy cô ra đường mà chảy tóc đây??? Diện cho xinh là để anh em ta ngắm, cho ngắm xong lại bảo anh em ta dê............... ôi phụ nữ :xm0016:

Vô duyên, tui đâu có khơi gợi phong trào gì đâu, chủ yếu là thời tiết nóng nực, anh em hơi sôi máu tí mà :myemo0122:

Nhưng đây cũng là lẽ dĩ nhiên thui, hấp dẫn giới tính là quy luật sống còn của nhân loại, nếu nhìn con gái mà không biết có xinh hay không thì chắc dân số thế giới tuột thê thảm.

Hơn nữa các cô các chị diện cho xinh để làm gì kia chứ?? Giả sử thế giới này toàn phụ nữ dám hỏi có mấy cô ra đường mà chảy tóc đây??? Diện cho xinh là để anh em ta ngắm, cho ngắm xong lại bảo anh em ta dê............... ôi phụ nữ :xm0016:
Nói chuẩn thật :rolleyes[1]:

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Hơ?? Akumon là bóng hả?? Tui nghi lâu rồi mà, con trai mà lấy avatar là Hinata, quả nhiên /:)
Tui là Fan của Hinata nên tui mới lấy Avatar Hinata nha ông chuồng chuồn kia:myemo0135:tui là con trai đàng hoàn à, tại tui ko có cảm giác khi gần với phụ nữ thôi nên ông đừng nghĩ bậy nha ông anh:em29:
PS: Đến khi nào ông mới thôi gọi tui là Akumon hả ông chuồn chuồn kia:em43:

Tui là Fan của Hinata nên tui mới lấy Avatar Hinata nha ông chuồng chuồn kia:myemo0135:tui là con trai đàng hoàn à, tại tui ko có cảm giác khi gần với phụ nữ thôi nên ông đừng nghĩ bậy nha ông anh:em29:
PS: Đến khi nào ông mới thôi gọi tui là Akumon hả ông chuồn chuồn kia:em43:
Không có cảm giác khi gần con gái thế có cảm giác khi gần con trai ko :bleh[1]:

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Không có cảm giác khi gần con gái thế có cảm giác khi gần con trai ko :bleh[1]:
Nếu ông biết đến Solid Snake trong Metal Gear Solid serie thì tính cách của tui gần giống ông này:rolleyes[1]:
@Randy: ông đừng trách làm gì, chẳng qua nó liên quan đến xưng hô mà thôi và nó ko liên quan đến ông đâu mà lo:D

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Bác này cứ vớ vẩn, Akumon dễ thương thế ia mà :bleh[1]:
Tui nói thôi là thôi nha, bộ ông ko nhình ý nghĩa của tên này rồi hả, nếu ông ko biết thì nhìn chữ ký của tui đi rồi hả nói gì nói nha, chứ đừng gọi tên bừa bãi nha, tui nói lần chót đấy:em43:
@Randy: ông yên tâm, nếu doanh thu bán game trong nước kha khá thì tự khắc nó sẽ ra 1 bảng có hỗ trợ Region us mà:rolleyes[1]:

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Ừm, tí là quên vụ Lock. Hy vọng là có ver US nhưng xem ra hiu lắm.

@Akumon: .......................... as you wish, dear Akumon!!

Chính vì cái Love Plus 3DS này mà mình đang phân vân nên mua máy Nhật hay máy Mỹ, hiện tại cũng đang bắt đầu học tiếng Nhật, nhưng chắc phải dăm năm nữa mới đủ trình chào hỏi mấy em
. Thôi thì giờ cứ vui vẻ với Love Plus + trên DS đã, còn đống việc để làm
. Mà nếu dùng giọng nói nhiều thế thì chắc chất lượng micro của 3DS cũng phải tốt hơn DS nhỉ?
Giờ đang định là mua máy Mỹ, hack xong cài Love plus với mấy game Nhật
, thấy máy Mỹ cũng thường dễ hack hơn.

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
@chuồn chuồn:Tui nói cho ông nghe điều này, khi ông gọi tui là Akumon ông có đc tui đồng ý chưa mà dám nói với tui cái giọng đó, tui gọi Randal là Randy và đã đc Randy đồng ý cho tui gọi nên tui mới gọi như thế, còn ông có đc tui đồng ý ko mà dám gọi như thế hả,:em14:tui hỏi ông và cả tên boy kia nữa mấy người có đc tui cho phép gọi ko mà dám gọi kiểu đó:em14:nếu gọi nữa tui thề sẽ ko lên dd này nữa và kêu Admin ban nick này luôn đi để mấy người gọi tui bừa bãi nữa. thế thôi :no:và tui nhận xét qua lời nói của ông kỳ này như thế nào chắc ông cũng hiểu

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN