New Pokemon Gen V, bạn mong đợi điều gì ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mong bản pkm này có thể chơi trên giả lập DS. Nếu không thể giả lập thì mình rất buồn vì không có DS thật:-s. Cũng muốn bản này không bị freeze với crash nữa:em09:

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Bạn có thẻ yên tâm là pokemon hot như vậy thì chắc chắn sẽ chơi được trên giả lập, chỉ là vấn đề thời gian thui. Vụ AP thì 100% là sẽ có rùi, Nintendo ngày càng cao tay. :))

ratmoonser

Thành viên lâu năm
nghe nói là từ nay các trang web cung cấp room sẽ ko dc cung cấp room pokemon game nào nữa !!! Hy vọng đây ko phải là thật vì sẽ phải mua băng gốc !_! !!!

ratmoonser

Thành viên lâu năm
mình cũng ko dám tin !! Nhưng mà lang thang bên poke-mega thấy mấy bác ấy nói như đúng rùi mà ai bên đó cũng nói vậy hết a' -.-!!!

Mist Gun

Nấm nhỏ
có vẻ là chính xác đấy
poke-mega cả mấy chỗ khác đều nói là sẽ ko có rom để chơi giả lập lẫn cho máy NDS dùng FC, mà theo luật copy mới của Nin mà chúng ta sẽ phải bỏ tiền mua băng gốc (khoảng 1 củ thôi:(()

có vẻ là chính xác đấy
poke-mega cả mấy chỗ khác đều nói là sẽ ko có rom để chơi giả lập lẫn cho máy NDS dùng FC, mà theo luật copy mới của Nin mà chúng ta sẽ phải bỏ tiền mua băng gốc (khoảng 1 củ thôi:(()
Có j mà sợ nhỉ,cứ 1 ng mua rồi về Copy ra Memory Card ồi Copy lên PC và Up lên Internet cho cả thế giới chơi.Trừ khi Nintendo khóa ko Copy sang Memory Card được thì đã có mấy đại ca Hacker ồi:em17: Chỉ sợ giả lập ko chơi được thôi:em06:

Mình mong có thể đi được tất cả các vùng như kanto,johto,hoen,... và cả các vùng có pokemon ranger nữa
Gặp được tất cả các anh hùng,các nhân vật như solana(pokemon ranger),dawn(pokemon diamond,pearl),Red,May thì hay quá
Còn phần chọn nhân vật thì thêm vào các nhân vật trainer của các bản trước
Khi chọn nhân vật của bản nào thì xuất phát ở vùng của bản đó rồi từ từ mới tới các vùng khác,nếu chọn Pokemon Ranger trainer thì khi bắt pokemon thay vì mua pokeball thì mua cái cục tròn(biết cái gì không?) để bắt thế thì hay
à,còn một điều nữa là đừng có cái vụ Wifi item nữa(dân Việt đợi mua cái băng này thì hơi bị lâu, trừ phi bên nước ngoài)

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Shyran nói hay thật,chỉ vì VNMese mà game không được có à :|.
Bảo là luật copy,chứ trước copy và đẩy lên mạng cũng là sai luật,có gì khác nhau đâu :|.

Shyran nói hay thật,chỉ vì VNMese mà game không được có à :|.
Bảo là luật copy,chứ trước copy và đẩy lên mạng cũng là sai luật,có gì khác nhau đâu :|.
Không phải ý đó,ý mình là người việt có games này chác cũng phải mấy tháng sau khi ra bản U đúng không?
nếu thế thì lỡ hết mấy cái event rồi.

Pokemon nên có tiếng nói khi nói truyện và trong chiến đấu.Và có thêm công thức tiến hoá để biết kiểu tiến hoá và nên chứa các chiêu thức của nó.Chỉ chứa 4 chiêu thì vô lí quá.Hay hay dở đều tiếc.

---------- Post added at 06:33 PM ---------- Previous post was at 06:29 PM ----------

Và game pokemon cần có nội dung và cách chơi mới nếu có cuộc thi ý tưởng về game pokemon.Phần thưởng là có thêm game pokemon tiếng Việt.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN