[News-Disscuss] Thiên thần rụng cánh - Doraeiga 2011 >:)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Gấu Ú

Doraemon Master
Hình như cái thông tin về Dora 2011 3D trên Wikipedia là đứa nào đó chém gió. Lên Doraeiga.com, Wiki JP với mấy trang Cinema Asia cũng không thấy nó báo phiên bản 3D đâu hết.
Hy vọng là không phải thế,tớ lứot qua mấy site nước ngài thấy nó cũng báo 3D mà. :myemo0136:

èk 3d gì âấy web khác toàn chém bên dora-eiga thôi!! đợi cái 3d ra...con gà kawaii gớm chết !!!

---------- Post added at 09:41 PM ---------- Previous post was at 09:35 PM ----------

èo mấy bác ơi con gà kute ấy tên giè thế nhỉ??? mún lên google tìm hình ấy mừ hem dc ==! hok :sorry[1]:ra

xin lỗi đánh dư chữ m nhưng mà tìm google ko có đâu trừ phi tìm google bên nhật
muốn kiếm hình avatar thì sao ko lên trang chủ copy 1 cái về

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
các bác mong 3d làm gì có coi được đâu:bleh[1]:
p/s còn con gà hình như tên pippom gì đấy thì phải:myemo0136:
Nếu có phiên bản 3D thì 90% là sẽ có Bluray 3D, có coi Shukufuku no Capanella Special chưa? Cái câu "các bác mong 3d làm gì có coi được đâu" chỉ dành cho những thằng mù thôi. =))

Con gà tên Pippo, và site không thông báo tên chính thức, nên ai dịch cứ ăn chắc sẽ phải mò.

Còn về nó có ra 3D hay không, ai cá độ với tớ không? :rolleyes[1]:

Èo có ai cho mình 1 file làm avatar ko?? mún lấy làm avatar quá àh !!!
acquy_stupid08 tám đủ thứ.... có gì send cho nhóc nhé.... để lại họ tên nè !! Gấu, Quách Thái Hiển, Kurda Quách

Gấu Ú

Doraemon Master
Thêm cái screenshot,replay cả chục lần vẫn thấy hay,:myemo0111:

Cái trên youtube bị Toy Factory xóa béng rồi,Tan có cái web nào có lyric tiếng Nhật ko send mình dịch thử xem nào,cái file Notepad máy ko đọc được :D

tanpatto

Nấm nhỏ
à quên, tại lưu không phải Unicode nên khó đọc
site này :
http://blogs.yahoo.co.jp/huradyio/36910529.html
biết trước thế nào Youtube nó cũng xóa nên nhanh tay down bản đẹp trước, kẻo hối hận :>
Ở nhà còn 1 bản 720p <<< nghi ngờ đây là bản gốc, bản fullHD kia là upscale lên
Bản gốc chính hiệu (1440x1080 MPEG-2) đến giờ vẫn chưa thấy lộ mặt =,="

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Chờ MPEG cơ 8->

Bản trên Jpopsuki encode như cc ấy 8->

Viết xong kara-code rồi 8->

À mà lợn chuyển cho ta 25 bonus points JPopsuki được ko? 8->

Edit: 26 tháng 2 này trên kênh Asahi sẽ chiếu 1 đợt đặc biệt, 24 giờ liên tục chiếu toàn Doraemon, bạn nào có điều kiện xem thì cố gắng la liếm tí :banana:

Trong hôm đó sẽ có chiếu cả 1 đoạn special của Doraeiga 2011 và các anime Dora cũ.

Chi tiết: http://www.tv-asahi.co.jp//channel/event/dora2011/index04.html

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
[Doraemon-FC] Tomodachi no uta (BUMP OF CHICKEN) PV [HDTV][H264-AAC][1920x1080][CRC]

;))

Làm theo yêu cầu của con lợn, có gì sai sót thì các bạn cứ nhè vào đầu nó mà tạ với gạch :-"

Lợn nhỉ? Mày làm tao lao đao với cái kara đấy :-"

PS: Đặt gạch trước cái tên, lập thread sau. Mà, hình như single có mỗi 2 bài =)) regular chăng? =))

tanpatto

Nấm nhỏ
ngya từ đầu chán cái cái ED này rồi [-(
single có mỗi 2 bài << cái nhóm :-<
lại không có instrumental x(
chắc mua về không khui quá:em38:

Gấu Ú

Doraemon Master
Edit: 26 tháng 2 này trên kênh Asahi sẽ chiếu 1 đợt đặc biệt, 24 giờ liên tục chiếu toàn Doraemon, bạn nào có điều kiện xem thì cố gắng la liếm tí :banana:

Trong hôm đó sẽ có chiếu cả 1 đoạn special của Doraeiga 2011 và các anime Dora cũ.

Chi tiết: http://www.tv-asahi.co.jp//channel/event/dora2011/index04.html
Lịch chiếu:

ngya từ đầu chán cái cái ED này rồi [-(
single có mỗi 2 bài << cái nhóm :-<
lại không có instrumental x(
chắc mua về không khui quá:em38:
Có tặng kèm gì ko Tan ? :myemo0111:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN