Nhật ký huấn luyện viên

Cửa hàng game Nintendo nShop

espeon

V.I.P Member
-Misdreavus là Exclusive ( only have ) của Pearl, Diamond ko có đâu, chỉ có Murkrow thôi :-"
-Milotic muốn có thì bắt Feebas ->
trong Mt.Coronet ( câu bằng Super Rod ) Cho nó ăn Poffin max Beauty lên thì thành Milotic, cực nhọc lắm :))

24/1/2008: Cuối cùng diễn đàn NVN cũng quay lại, bao nhiu ngày xa forum, hôm nay quay lại, mình cảm thấy vui lắm. Lại được tiếp tục học hỏi và chia sẻ niềm đam mê Pokémon của mình với các bạn.

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
còn 32 phút 30 giây nữa là giao thừa rồi. Chúc mọi người năm mới vui vẻ và ngày càng tìm thấy những điều quí giá về pkmn nhé :em36: <:-P<:-P<:-P

wow_wow

Thành viên lâu năm
Mọi người có nghĩ nên thiết lập một topic trade Pokemon trên toàn quốc ko :D sẽ rất hay đấy :D.
Người vào sẽ ghi pokemon mình cần trade rồi vao forum post lên ngày giờ onl để trade pokemon với nhau :D

nhật ký huấn luyện viên pikachu :D ngày 23 tháng 2 năm 08 ^^

cũng như mọi hôm, sau khi thức dậy, tớ lang thang vòng quanh trong thế giới pokemon d/p nhưng địa điểm mà tớ thường hay tham quan nhất vẫn là etena city nơi đây có các công trình kiến trúc đẹp mắt :) nhạc nền hay ghê :)

rồi bỗng nhiên tớ bật trainer card của tớ lên phát hiện ra 1 bí mật vô cùng thú vị :D tất cả huy hiệu ở trainer card gồm 8 cái tương ứng với các nốt nhạc từ đô, rệ, mi fa sol, tớ có thể đánh theo điệu nhạc bài "cháu lên ba" đó =))

các cậu thử khám phá ra sao nhá, vui lắm :))

espeon

V.I.P Member
tất cả huy hiệu ở trainer card gồm 8 cái tương ứng với các nốt nhạc từ đô, rệ, mi fa sol
Nhưng phải đánh bóng chỗ huy hiệu này thì mới phát ra tiếng.
Mà đánh bóng thì mỏi tay + phá màn hình....

mấy bạn ơi có ai có dư 1 con Eevee kô trade với mình với ...:em16: thích nhất con đó muh tại mới chơi lại nên chưa có dc Friend code của mình 4811 6406 5125 thanks nhìu ^__^

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
mấy bạn ơi có ai có dư 1 con Eevee kô trade với mình với ...:em16: thích nhất con đó muh tại mới chơi lại nên chưa có dc Friend code của mình 4811 6406 5125 thanks nhìu ^__^
cần gì phải trade hả bạn? Sau khi lấy đc National Pkdex thì bạn vô nhà con bé Bebe cạnh PkCenter ở Hearthome city sẽ đc cho 1 con. ;)

Vegeta0905

Nấm nhỏ
Kiên nhẫn chờ đợi nói chuyện với ông giám đốc ở Trophy Garden thì bạn thừa sức có tới 10 con. Hôm nay là 24/2/2008 trở lại forum.

Espeon: Chào mừng bạn trở lại \(^0^)/

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN