Những game hay sắp ra mắt trong tháng

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ger Japa

Nấm nhỏ
Đùa, hơn 8 ngày nữa mới có Black/White. Sao đợi suốt mấy tháng trời chả thấy sao mà càng gần đến ngày càng thấy lâu vậy >"<

^ 1-5 là bản US, còn bản ở rom info là bản J nhưng có tùy chọn region, chọn đc tiếng anh. Hết tháng 2 rùi, mong chờ sang tháng 3 quá để còn chơi PKM B/W vs Okamiden, cả Dragon quest monter joker nữa :myemo0111:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
cái monter joker ra J lâu rồi, lần này cũng ra J nhưng mà bản profession gì đó, chắc thêm sự kiện gì nữa ấy mà

Có ai kiếm đc. game: Clash Cardia Cathedral của fairy tail ko nhỉ . Mình thấy trên youtube có chơi rùi mà tìm mãi không thấy bản download ở đâu . Mình chờ tờ tháng 1 đến giờ mà ::em44::em44::em44::em44::em44:

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Trò đó đổi tên thành Original Story from Fairy Tail: Gekitotsu! Kardia Daiseidou và phát hành ngày 21/4/2011

tuanluoi

Nấm nhỏ
Hôm nay 2/3 rùi. 2 ngày nữa pkm ra :myemo0111:
Mà phải 4 ngày nữa mới down về chơi :))
1 là sợ AP
2 là ghét bản EUR :))
Mọi người cứ test trước roài mình tính chuyện chơi hay ko sau ;))
Bị 1 lần tởn roài

bioibi24

Nấm nhỏ
AP của game có thể làm brick FC ( máy DS ko nhận FC nữa :| ) , nhưng mình thấy đa số game Japan hay bị thì phải ( thấy mấy bạn bị :| , nhưng mình cũng ko chơi game Janpan vì có hiểu gì đâu :D )

tuanluoi

Nấm nhỏ
Còn trò Ninokuni hôm bữa ko thấy ai bị cả. Chỉ có mình bị là sao ta ? :|
Sửa acekard xong copy rom patched lại cũng vẫn bị :em21:

Ger Japa

Nấm nhỏ
Thế này có khi fải đến tuần sau nữa mới có rom an toàn mà chơi mất, chán qá đi :((

thế nếu bị brick FC thì có sửa đc ko? :|

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN