Những hình ảnh về Nintendo 3DS!

Cửa hàng game Nintendo nShop

BoyTomMy

Hảo Mỳ Tôm
Cứ từ từ chưa mua đc :)) Đợi 2 năm nữa ra bản nâng cấp của nó thì mua :) Lúc đó giá vừa rẻ lài đẹp hơn :) Nhớ cái hồi Dslite vừa công bố ngớ người vì hôm trước vừa vác 1 em Ds Fat về :P Ngu thì ngu 1 lần thui :)

Phải công nhận là cái nút power nhìn chối vật =)) Bác nào tay to hậu đậu đang cày ds sung xong bỗng dưng nhỡ tay ấn 1 phát vào đấy là ngồi khóc quá =)))

Phải công nhận là cái nút power nhìn chối vật =)) Bác nào tay to hậu đậu đang cày ds sung xong bỗng dưng nhỡ tay ấn 1 phát vào đấy là ngồi khóc quá =)))
Chắc chắn chả có ai bấm nhầm bao giờ,, nó nằm sát màn hình, và nó là nút cứng phải bấm mạnh mới được. Khi chơi game 4 ngón ôm sau máy, 1 ngón giữ 4 nút kia thì tay to tới mức nào mà thòi ra đấy để ấn nhầm nữa.

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
1)Không
2)Không nốt.
Suppercrazy hỏi bậy :|.
Rock lại lôi vụ bản lề vào,đã bảo là do cậu tự làm hỏng mà không nghe.
Cái màn hình trên màu đen là do nền của ảnh 3D phải màu đen ?
300$ thì quá đắt,bằng X360 Slim.

rock

Nấm bình thường
rồi sorry, vì chỉ mong muốn vậy thôi chứ có muốn cãi lộn hay gây sự gì đâu
nếu là máy chơi game thì phải đảm bảo chất lượng ở khâu cầm chơi, handheld mà, còn console thì rung khỏi cần nói
mình chỉ nói thế thôi, đừng quote bài nữa nhé chấm dứt được rồi

mong sẽ có monster hunter trên 3ds

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
con 3ds này giá thị trường đã 380$ về tới việt nam chắc cũng khoảng 400$ + thêm con FC này thì tầm cỡ 8 củ, lạy chúa cao quá, 3ds sắp lên được mặt trăng rồi :em35::em31::em27:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN