~~Ninja Gaiden Dragon Sword~~

Cửa hàng game Nintendo nShop

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Tiếng J mà nói là mọi à , tui thíck Nhật , sau khi học hết Tiếng Anh thế nào tui cũng xin đi Nhật học :D

Nói chung ngôn ngữ không quan trọng , dù hơi tiếc vì không hiểu hết nội dung (nội dung rất hấp dẫn NG truyền thông là thế ) , nhưng vẫn hiểu sơ lược vì tình tiết thường được dẫn dắt bằng film vừa đẹp vừa hấp dẫn .

Ngộ nhỉ ớ mấy nước khác nó bán đủ loại stylus nhìn đến là ghiền (khoái nhứt cây đi theo bộ Zelda :D), ớ đây sao tìm đỏ kon mắt cũng chẳng thấy :(

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Cái kím với sợi dây phía trên là mình order sớm thì mới được tặng, chứ đâu có mua riêng được. Nhưng cũng công nhận là mấy phụ kiện thì nước ngoài nhìu hơn VN.

StephenChow

Nấm nhỏ
Quả này thì xác định chơi xong Ninja Gaiden Dragon Sword là đi toi cái màn hình cảm ứng, nhưng vẫn cứ phải chơi :D

Hô hô đề nghị Team Ninja bán kèm game một tấm bảo vệ màn hình dày ít nhất cũng phải là 5cm :D

Còn ko thì xin làm ơn ra hạn bảo hành màn hình với Nintendo dùm :)

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Không tới nỗi tàn bạo thế đâu , dùng 95% stylus nên có ảnh hưởng là đương nhiên còn nhìu hay ít là tùy mình thôi :D

vhoanox

V.I.P Member
Ra chục game như vậy Nintendo còn khoái nữa , chọt hư màn hình thì hư DS , mà hư DS thì ........ phải mua DS mới .

Ở đây đang có một âm mưu thâm độc đang được nhà sản xuất máy chơi game và nhà sản xuất game móc nối với nhau nhằm mục đích... hủy hoại thiết bị của người chơi khi luôn sử dụng gameplay hoặc minigame "sát phần cứng":em22::em34:

Tiêu biểu nhứt có thể kể đến Devil May Cry, Ninja Gaiden, Elite Beat Agent... (toàn những động tác bạo lực như chà xát màn hình, nghiền nát controller) :em20:

Người được lợi từ những âm mưu và thủ đoạn thâm độc kể trên: tất nhiên là... gamer:em10:
Vì sao hả? Vì được... mua máy game mới :em33:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN