Nintendo 3DS Game Demo

Cửa hàng game Nintendo nShop

Sau nhiều ngay nghịch ngợm cái game MGS cuối cùng đã hiểu cái hay của nó. Thằng ngu nào mà lao vào bắn chém loạn xạ thì chỉ có nước bị chết sớm. Mình khám phá ra rất nhiều trò mất dạy như lừa địch đến chỗ có tổ ong rồi thịt. Cái khẩu Mk22 trông ngu ngu thế mà rất hay cứ xỉa cho chúng nó 1 viên xong đợi khoảng 10 hay 15s gì đó là thằng bé lăn ra đất ( cái này phải kiên nhẫn ) sau đó ra lôi bé vào trỗ nào đó kín kín rồi móc dao ra tùng xẻo vui ko chịu đc =)). Chơi trò khốn nạn này nhiều đâm ra có Dragunov , M16 hay shotgun thì cũng ko dùng nhiều = Mk22 . Thi thoảng ngồi bắn chim, giết cá sấu vs rắn ăn cũng vui ( ko nấu đã ăn sống thằng cha snake này chắc ở bửn quen rồi ). Với cách chơi đểu và mất dạy này thì demo cũng ngốn mình khoảng 30 phút :|

Còn về nintendog+cat thì... Dễ thương ko chịu nổi luôn ý :myemo0111: , ngày trước chơi đã cute lần này 3d nhìn còn cute hơn , ngồi chơi vs chúng nó hoài ko chán ( hay nhất là gãi mông hay túm đuôi là bọn nó quay ra cắn rất chi là đểu ^^ . Tiếc kinh luôn có 10 lần chơi ak , game nào ko bít chứ game này phải 50 lần mới bõ, đem cho con bạn gái nghịch thì nó cắm cúi chơi mấy tiếng liền vui quá ^^. Ko biết sắp tới có game gì ko ta :| có lẽ sẽ là demo của Kid Icarus ^^ ( nhìn demo hoành tráng quá :D )
Dùng dao tùng xẻo thế nào vậy bạn , mình mò mãi mà ko sử dụng đc dao với mấy vũ khí nhặt đc , dùng đc mỗi súng với tay không , lúc nó ngã thì chỉ đá đc thôi , ko làm thế nào giết động vật hay người đc cả , lại còn ăn thịt nữa chứ :~:>~:>~:>

Mario

Thành viên lâu năm
mới vào eshop nó bắt mình update mới gê :)) mới cho vào
up mario kary 1.1 lun goy
bây giờ down demo rayman, mà sao ko có demo spirit camera nhỉ :sorry[1]:

87519533

nWriter
3DS có lẽ là vùng đất cho game platform...
Rayman Origins bật 3D lên nhìn rất ảo và có chiều sâu \m/
Đáng tiếc là đây chỉ là bản port mà thôi :sorry[1]:

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Order Up bản 3D thất vọng quá :em42: Điều khiển lủng củng nữa T_T
Đồ họa còn thua cái iOS nữa ( tớ từng tốn hàng giờ chơi cái này trên iPod Touch :)))
Điều khiển lủng củng nữa T_T
Nói chung chơi demo để biết thôi nhưng tớ thấy không nên vung 10$ mua cái này :vava[1]:

keen9000

Nấm nhỏ
Có 1 em GBA SP với cái SC thì chơi thả dàn khỏi phải tốn $... khỏe re :))
Đúng đó ,dù 3ds mạnh tới đâu thì cảm giác chơi game.gba trên gba thật vẫn là nhất ,cũng như chơi game.ds trên nds vậy :), thế nên phải mua cho hết mỗi đời máy 1 chiếc ^^

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Tuần này eShop của châu Âu sẽ có demo của game Heroes of Ruin, và sẽ có cả phần chơi co-op online để mọi người chiến đấu với bạn bè. Không nói gì về eShop Mỹ :|

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN