Toàn Quốc Nintendo 3DS sẽ có tại VN vào ngày 25/2/2011

Cửa hàng game Nintendo nShop

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
Cảm giác khi chạm đc vào chiếc 3DS thật thú vị...(>o<)... thanks HaloShop vì đã hợp tác với NVN trong việc đưa hình ảnh những chiếc 3DS thực tế đầu tiên đến VN

buta_buta

Nấm bình thường
PS3 khi mới ra có giá 25tr vẫn có người mua. Không tiền và ít hiểu biết thì đừng tỏ ra nguy hiểm. Cứ từ từ mà chờ nó sẽ down giá xuống còn 1/2 thôi.
Học sinh chưa có tiền, ít hiểu biết thấy giá đắt gấp đôi thì em la oai oái thôi, xin lỗi mọi người :confused[1]:. Nghe giải thích thì cũng rõ.

Đợt này ráng đi off sờ thử máy, không thì ra Halo giả bộ mua mấy cái đĩa wii rồi xin thử máy :">.

boytoof198

Pokemon Master
hôm qua vào đọc topic nà công nhận cũng thấy giá sốc thật :) và đến hôm nay sau khi đọc post của anh Bảo thì mình chỉ muốn cầm ngay 12 triệu ra làm cái máy vs Street Fighter IV thôi :myemo0111: nhưng tiếc là Halo lại ở HCM, chỉ còn chờ đợi Xgame vậy :D

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
hôm qua vào đọc topic nà công nhận cũng thấy giá sốc thật :) và đến hôm nay sau khi đọc post của anh Bảo thì mình chỉ muốn cầm ngay 12 triệu ra làm cái máy vs Street Fighter IV thôi :myemo0111: nhưng tiếc là Halo lại ở HCM, chỉ còn chờ đợi Xgame vậy :D
Bạn có thể chuyển tiền rồi halo sẽ ship cho bạn đc mà

kysi_langthang

Nấm nhỏ
híc híc chắc gửi ông bác mua bên đó gửi về cho rẻ giá 10tr là = 500usd mà mua bên đó tầm 250usd 7-3 này ông bác về mua giùm lun hì hì :)

halo cẩn thận đấy nhà em có ai quả bom khói và một quả thuốc ngủ nên canh chừng cẩn thận
em nói là làm dù không biết lên halo bằng cách nào nhà ở biên hòa,sao lúc trước em lên halo bảo không có ak2i nhì
mimi có mà

Chào các bạn, đợt này HALO về 6 chiếc 3DS, 3 chiếc đen 3 chiếc xanh. Các bác cứ ra test thoải mái chứ không phải chỉ ai mua mới được test đâu...

đúng là máy 3ds đẹp thật và tui cung dư khả năng để mua:rolleyes[1]: nêu bên halo nói 1 tháng nửa ra bản EU thì đợi vậy bây giờ ngắm đỡ buồn tháng sau múc :em26:ôi 3ds sắp về tay mình rồi:clap2[1]::clap2[1]:

buta_buta

Nấm bình thường
cũng đỡ hơn 10tr5 =)), máy 3DS 250$ là cũng hơn 5tr5 rồi, còn tiền thuế nữa là đã hơn 6tr, thêm tiền ship nữa chắc cũng phải tầm hoặc hơn 7tr, nên mình nghĩ khi ra bản US, VN chắc sẽ bán 8tr5 thôi :D
Thuế khoảng vài % thôi, tính thuế 15% cũng chỉ có 800k :rolleyes[1]:. Nhiều trang ship free về VN lắm.
Cái chính là phải order được kìa, mấy trang online đa số hết hàng cả, bên Halo có hàng sớm nhất VN rồi.

8tr5 nhờ xách tay cho lành :|, bằng 1 cái ps3 r đấy
Mấy bữa nay than thở ra ai cũng bảo hồi PS3 mới ra bị chém tới 25-30tr lận, rồi giảm xuống 8tr5 như bây giờ :)). Thì cứ hy vọng tương lai 3DS sẽ giảm giá, nôn nóng và mua được thì cứ xách tay từ nước ngoài :rolleyes[1]:.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN