Nói về rhythm heaven

Cửa hàng game Nintendo nShop

ptanhkhoa

V.I.P Member
_ Màn đó nhắm mắt chơi cũng được ^^. Nghe tiếng nhạc là đoán được ( được Perfect đấy ) , về sau có màn còn khó hơn nữa kìa.
_ Ráng kiếm 7 cái perfect vào trong kia có trò samurai chặt dưa hấu vui lắm XD

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
Trò này hay và vui cực. Những bài hát thật tuyệt vời, nhất là bài phần Shoot em up với fan club. Có mấy khúc vui dễ sợ như phần mấy con cò ấy, cười bể bụng khi thấy "to be continued"

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Híc, mình cực kết trò này, có điều đang kẹt chỗ hai bức tượng moai, hatf theo ko kip nó, giận rung.....:em14::em14::em14:

Unicorn9x

Nấm nhỏ
trò này khó vãi chưởng
nhất là đối với một người mù nhạc lí như em, ko cảm nhận dc giai điệu nên hụt hoài...:))

trò này khó vãi chưởng
nhất là đối với một người mù nhạc lí như em, ko cảm nhận dc giai điệu nên hụt hoài...:))
Có 1 cách là nhịp chân,mình cũng tù mù âm nhạc,tuy mỏi 1 chút nhưng mà bù lại khả năng thẩm âm :myemo0123:

P/s:game này trc có chơi bản J,chưa chơi tới vòng 3 nên nếu nói sai đừng ném đá nhé :em34:

hieu

Nấm nhỏ
Không hiểu sao chứ tui chơi cứ nhiều nhất 3 lần là qua 1 màn :D trừ màn con thằn lằn quẫy đuôi ___'__#(trả hiểu nhịp ra sao cả '___') nhưng cuối cùng cũng qua được và đang ở phần Remix cột 3

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
trò moai cũng ko khó, chỉ cần nhớ bức tượng nam hát rồi lặp lại, khó là khó ở chỗ tap nhanh

chơi hết remix 3 rồi unlock thêm...15 cái minigame nữa

Thất vọng... tưởng có nhiều track tiếng Nhật hay như đã quảng cáo, nào ngờ làm xong 3 cột đầu mà chỉ dc mỗi bài bọn khỉ vỗ tay... Điệu này không biết có nên tiếp tục không?

ptanhkhoa

V.I.P Member
Chơi mấy bàn sau mới khó. Mấy cái đầu chưa gọi là gì cả :D. Quan trọng là đạt perfect để mở mấy trò mini game trong kia ^^. Thích nhất là trò chặt dưa hấu, có lần lên tới 1000 điểm, bây giờ cố mãi vẫn chưa phá được kỷ lục đó. ( Mẹo : chặt lúc mặt trăng lên thì sẽ được nhiều hạt hơn ). Trò cụng ly cũng hay nhưng khó nhấttt là trò điều khiển con trùng theo nốt nhạc ( gõ đúng nhịp nó sẽ di chuyển lên xuống, nếu chạy ko kịp sẽ bị con kia ăn mất ).

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
mình thấy nhạc của DJ school rất hay, nhất là cái giọng thằng Yellow DJ ấy (japanese), còn vui thì trò đánh trống với Blue bird mới là bùn cười

hieu

Nấm nhỏ
Công nhận thấy kết màn DJ ghê ,từ đầu đến giờ thấy màn đó với màn 3 con chym là hay nhất :x

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN