Offline Forum 8-1-2012

Cửa hàng game Nintendo nShop

**Yoshi.cute**

Đệ nhất Yoshi
Offline vui thiệt là vui lun ak ^^ Yoshi đang chờ đợi những thước phim nóng hổi của mọi người đây hehe...Yoshi có nên tường thuật liền hem ta, đầy đủ tư liệu trong tay ùi :myemo0111:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
-ai hồi nãy đua mk7 vs mình thì giơ tay nào :rolleyes[1]:, đua được 2 lần thì thấy cái just dance 3 hay vật vã, dance với buta_buta... với 2 người nào đó mình ko biết, 1 người giật giải poll á :bleh[1]:....
-buta_buta thì mình thấy rồi, cái bạn ngồi chơi 3ds liên tục và ngồi cạnh dark_pearl là yoshi ấy à :-?

kysi_langthang

Nấm nhỏ
SR mọi người vì mình về sớm tại mình có tí việc. Hôm bữa hứa đi rùi nên lên góp mặc tí :myemo0128:. Lần sau mình sẽ ở lại lâu hơn. :sorry[1]::sorry[1]:

buta_buta

Nấm bình thường
Chân thành cảm ơn mọi người đã không ném đá :">.

Nãy cũng có đua Mario trên máy của anh +Vampire+ :D. Được cho xem đoạn video 3D trên 3DS nữa :x:x:x, thật sự tuyệt vời hơn cả rạp phim 3D, vừa xem vừa há mỏ, amazing hết sức :yahoo[1]:.

Unicorn9x

Nấm nhỏ
-ai hồi nãy đua mk7 vs mình thì giơ tay nào :rolleyes[1]:, đua được 2 lần thì thấy cái just dance 3 hay vật vã, dance với buta_buta... với 2 người nào đó mình ko biết, 1 người giật giải poll á :bleh[1]:....
-buta_buta thì mình thấy rồi, cái bạn ngồi chơi 3ds liên tục và ngồi cạnh dark_pearl là yoshi ấy à :-?
yoshi cute là sư tỉ đồng môn với sư huynh tiểu bảo :)) đồ đệ thiệt là dở quá đê:bleh[1]:
đằng sau lúc nhảy just dance là light gem với ai nữa quên rồi ~,~

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
@thanhmap4994: mình là người cầm tay xanh bị mọi người hô hào LightGem, LightGem đó
còn bạn ngồi kế dark_pearl chỉ là bạn gái của bạn gái thôi, các bạn khác vẫn còn cơ hội :))

@buta_buta: chúc mừng em trở thành người nổi tiếng nhé, hôm nay em là target của nhiều người lắm đấy, đĩa + quà đầy balô :))
có clip lên nữa chắc tàn thế giới =))

@Unicorn9x: hình như đều là đệ của go2
show hình quà tặng đi chứ

@buta: Lại bị gọi anh :(( mình già vậy sao
@all: Hôm nay đi off thật vui, được chiêm ngưỡng quá trời bộ sưu tập :myemo0111: trong khi mình chẳng có cái nào :((

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
@thanhmap4994: mình là người cầm tay xanh bị mọi người hô hào LightGem, LightGem đó
còn bạn ngồi kế dark_pearl chỉ là bạn gái của bạn gái thôi, các bạn khác vẫn còn cơ hội :))

@buta_buta: chúc mừng em trở thành người nổi tiếng nhé, hôm nay em là target của nhiều người lắm đấy, đĩa + quà đầy balô :))
có clip lên nữa chắc tàn thế giới =))

@Unicorn9x: hình như đều là đệ của go2
show hình quà tặng đi chứ
vậy anh là cái anh già già mặc áo khoác dance cùng em với buta đó à :))

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Woah! Hôm nay thấy Doon thành nWriter rồi, vậy Doon là người thắng đúng ko? ^^~
Chúc mừng nhá :em26:
Doon là 1 trong những người bạn đầu tiên của tớ trên forum :x

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN