Nhập vai Pokemon Black/White

Cửa hàng game Nintendo nShop

Save của J có work được ko vậy ...:myemo0111:?
Có cách nào xài wood trên fc r4i-sdhc ko (r4i-sdhc.com) xài firmware gốc nản quá ==''.
Híc híc , đồng cảnh ngộ . Sài firmware gốc chán vkl :( Ai bik cách để chơi đc trên R4i-SDHC v1.4 ( r4i-sdhc.com ) giúp mình đi :(( Đang chơi bản J patch E . CHán chÁn chán :(

tidusboy21

Nấm nhỏ
trài ơi! em test trên máy cái card của em nên em dám post tại sao lại đòi giết! R4i-sdhc ver1.4 con chơi đc mà!
R4 thường nên dùng wood 1.26... thế thôi
SuperDstwo ngon
Dsonei DStt dùng cái ở trên hết.
Acekard2i ngon trên 1.81. hết! test thử hết card rồi đó...

Ừa , đang test lại . Lần này k đc mới giết à nha :D
Dùng YSmenu,rename cái ysmenu.nds thành ysmenu.dat xóa cái FW gốc đê.
Con R4i này xài YS reset đc nhé :D
Híc , xóa fw gốc của nó bật lên nó báo menu ? Haiz chán với cái pokemon này qá :(
Còn để nguyên fw thì vào chỗ chứa game gặp cái biểu tượng Ysmenu ở đầu là nó đứng ở đó luôn . Chỉ sài đc cái TTmenu thôi , mà rom Jap chơi k đc nói gì đến Eng :((

các bác cho em hỏi em đang dùng loại flashcard R4-III V3.13 kernel em muon thử wood nhưng cóp vô thẻ no cú hiện chư loading bác nào bik tại sao không thanks các bác nhièu nhé

HAHA , cái TTmenu này k tạo đc cái file save lun chứ nói gì vào chơi :))
An phận với bản jap patch eng cho rồi , k đua đòi nữa . đau khổ quá , chờ đợi 1 thời gian dài mà kết quả dễ đánh nhau :((

Ger Japa

Nấm nhỏ
Thế còn vụ rom kia thì sao? Vì mình thấy trong game ghi Autumn chứ ko fải Fall? Mà đằng nào hnay cũng ra rom, ai thử kiếm link về test đi :

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN