Nhập vai Pokemon Black/White

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Cái này mình có từ lúc ra rom rùi, mà quên share, ko biết giờ share có trễ quá ko nữa ^^

Đây là Guide của GAME Pokemon Black and White, file pdf, hình màu, có tất cả 257 trang. Khuyến cáo sử dụng hạn chế, nếu ko play game sẽ mất hay ^^

Pokemon Black and Pokemon White Official Game Guide

Download Here : MegaShare.vnn

Pass : NintendoVN

EndLessLove

Nấm nhỏ
Pass là gì vậy, mình ko down được.

dark_pearl: Sorry Mình quên ghi pass, những ai quen down từ link mình sẽ biết pass là NintendoVN

cho e hỏi chút em cài bản patch exp bên poke-mega , vào game thì chỉ hiện lên 1 màn loading r` đứng luôn (dùng akaio 1.8.5) , cho e hỏi cách patch game bản U ở đầu bài luôn , làm theo như trên nó báo lỗi , mới mua máy nên chưa hiểu mấy cái này lắm :rolleyes[1]:

tốt nhất là cậu lấy link ở đây mà chơi, down bên pokemega toàn link cùi ko thôi, ko thì cũng lấy bên nintendovn, đó cũng là lý do tại sao tớ lại wa đây down game :D down trang 1 đó

tuanluoi

Nấm nhỏ
cho e hỏi chút em cài bản patch exp bên poke-mega , vào game thì chỉ hiện lên 1 màn loading r` đứng luôn (dùng akaio 1.8.5) , cho e hỏi cách patch game bản U ở đầu bài luôn , làm theo như trên nó báo lỗi , mới mua máy nên chưa hiểu mấy cái này lắm :rolleyes[1]:
Bạn cũng nên up lên akaio 1.8.6 đi. Bản 1.8.5 lỗi nhiều lắm :rolleyes[1]:

hiz các bạn giúp mình với,mình đang dùng dsi mới có cái r4 dsi LL lên trang chủ của nó down firmware mới nhất về rồi mà vẫn ko chơi được :( lúc bấm vào toàn hiện lỗi này ([Rom Loading failed] load rom errcode=-4 please reset)

bioibi24

Nấm nhỏ
Bạn dùng YS Menu nè chơi được nhiều game mới lun http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=4942&page=18 . Firmware R4 kia bạn cứ để đấy đừng xóa , giải nén YS Menu vừa down về copy cái folder TTMenu + TTMenu.nds ( nếu là .dat thì đổi thành .nds :D ) vào thẻ nhớ cùng với firm R4 lun . Mở máy lên vào list game thấy logo TTMenu màu xám bấm vào Menu R4 chuyển sang Menu TTDS và chơi game mới thôi :D .

Bạn dùng YS Menu nè chơi được nhiều game mới lun http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=4942&page=18 . Firmware R4 kia bạn cứ để đấy đừng xóa , giải nén YS Menu vừa down về copy cái folder TTMenu + TTMenu.nds ( nếu là .dat thì đổi thành .nds :D ) vào thẻ nhớ cùng với firm R4 lun . Mở máy lên vào list game thấy logo TTMenu màu xám bấm vào Menu R4 chuyển sang Menu TTDS và chơi game mới thôi :D .
thanx bạn mình đã chơi được rồi :D

Có ai up hộ mình bản US đã patch được không? TT_TT
Mình down clean rom US và patch về, giải nén xong kéo rom thả vô thì "The application failed to intialize properly (0xc0000135). Click on OK to terminate the application." TT_TT

Xin cho hỏi, Tui biết là Pokemon Black/White chỉ chơi trên DSi với DSTTi fc, nhưng mà không biết có thể chơi trên DS-lite với DSTT fc được ko vậy?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN