Ragnarok Online DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

keen9000

Nấm nhỏ
bạn nào chơi rồi làm ơn chỉ mình khúc tìm back door của Lighthalzen Bio lab , mình ko biết tiếng nhật nên ko biết sao để đi tiếp :((
cho mình hỏi là cái password nó cho sau khi clear game đấy ( của mình là cây bent sword ) làm sao để sử dụng vậy

Ultimate

Nấm nhỏ
Down về rùi thả rom vào file tên là Drop rom here rồi đợi 1 tí,sẽ xuâts hiện rom mới có tên giống rom được patch và có chữ patched thêm vào.Mún chơi thì chơi bằng rom mới nhe
Hầu như patch bây giờ toàn dùng kiểu này:D

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
bản U thì chưa nhưng patch chắc cũng hoàn thiện rồi. Cái nầy đâu cần website :D. Official Web thì chắc có

Chơi trò Ragnarok online DS cũng hay lắm! Nhưng mà nó lại là tiếng nhật, nên tui kô hiểu cái gì hết. Chơi đại thôi, tại vì tui đâu có hiểu tiếng nhật. Tui muốn trò đó có patch tiếng anh thì hay quá nhỉ!!! :D

lucasDS

Nấm nhỏ
Nhiệm vụ Thieft lên Assasin làm như thế nào vậy ,chả hiểu làm ở đâu nữa
Reset xong thằng main char về level 1 là đc lời 48 point ,dùng 2 đứa còn lại trong team kéo 1 tí là lên ,nhưng patch đoạn đầu ,đoạn sau dù quest là eng ,nhưng không đọc đc nội dung ,chán chả buồn chơi nữa ... không biết bao giờ mới có patch full hay bản U đây :((

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
patch eng bình thường thôi mà :-?

game sắp có bản tiếng anh ( nói "sắp" chứ k bít bao lâu, có thể tươg lai gần :-j )

patch eng bình thường thôi mà :-?

game sắp có bản tiếng anh ( nói "sắp" chứ k bít bao lâu, có thể tươg lai gần :-j )
:-/ Nếu vậy thì phải extract trong cái Ragnarok DS translation patch.rar rồi thì tui làm gì với cái patch.xd ? :-/

Nếu vậy còn cái phần XDELTA thì sao? Chỉ tui 1 chút đi AsheyTisade

Cho tui hỏi mấy bạn cái này 1 chút! Có ai biết thằng Dan (Taekwon) và con nhỏ Julietta (Archer) ko vậy? Tui quên tụi nó ở đâu luôn! :((

Cho tui hỏi cái này 1 chút! Có ai làm qua cái quest "Escape From Coal Mine"? Lúc tui làm cái quest này thì tui kiếm có ra được 2 Miners thôi àh!
Cái phần guide nói là 1st Miner thì kiếm ra được ở 1st row và 4th column (order from warp point), 2nd Miner thì kiếm ra được ở 2nd row, 1st column (first brach under warp point), còn thằng 3rd Miner thì tui hiểu nó nói là kiếm ra được ở 4th row, 5.5 column, nhưng kiếm ko ra cái thằng 3nd Miner ở đâu cả! :(( Đây là map để kiếm 3 thằng Miner(trong Mjolnir Dead Pit 2F)Giúp tui kiếm ra thằng 3rd Miner đi :D

Xin lồi về tấm hình nha! Tại vì tui chơi trên DS và chụp bằng Camera, nên nó mờ như vậy đấy!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN