Request Save

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cho xin hai file save của:
Phoenix Wright Ace Attorney và Phoenix Wright Ace Attorney Justice for All. Cả hai file save đều bắt đầu ở Chapter 4. Hôm nọ sửa máy mất hết cả file save...

fly_us

Nấm bình thường
Cho xin hai file save của:
Phoenix Wright Ace Attorney và Phoenix Wright Ace Attorney Justice for All. Cả hai file save đều bắt đầu ở Chapter 4. Hôm nọ sửa máy mất hết cả file save...
File save của mình, PW chơi xong muốn chọn chapter nào thì chọn... :em36:

Đính kèm

Có request file save trên giả lập ko ? Nếu có thì cho mình xin cái save của Final Fantasy Crystal Chronicle: Ring of Fates tới đoạn chuẩn bị vô temple đánh ah
p/s thanks nhìu nhìu :D
GIả lập của mình là NOgba :D

bạn có save cua FF4 (J) ko level mạnh một tí ,sao save load trên gamefaq về rùi lấy cái trang conver save xg nhét vô R4 nó ko nhận ,mình chơi cái này nản we'(ko phải vì tiếng Nhật) mới có cấp 14 mà đi vô cái hang đầu tiện bị quái đập ko kịp ngáp die hoài

Pác nào có save của Ninja gaiden DS, đoạn qua chỗ đánh thức ông già lấy chiêu sấm sét rồi ấy, cho em xin nhá.
Hic, mic hư rồi, chơi giả lập lỗ quá. Thanks trước các pác hảo tâm nhá!!!

cho em xin cái save cua chrono trigger ai đang chơi mà qua cổng thời gian rồi,và cho em hỏi nếu có save thì mình có fair thay đổi tên phần save đó theo tên game ko

xin save game the world end with you

cac ban oi.
cho mình xin save game ngay đoạn đầu game.minh chơi trên Dsi sử dụng AK2i vào đoạn đầu xong vô khúc giới thiệu thằng vai chính chạy chạy là đứng cứng ngắc.đã test kô phải do thẻ nhớ,nếu do AK2i thì game ngay từ đầu đã phải kô chơi được chứ.các bạn giúp mình nhé.
five co dạng .nds.sav 512k

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN