SNES - Giới thiệu Game

Cửa hàng game Nintendo nShop

tui vừa mới down xong snes full torrent lên đây coi game nào hay chép vào DS chiến ^^ đang chơi international super star soccer rất ư là hay mỗi lần vào la ầm trời GOAL GOAL GOAL.......

mấy bạn cho hỏi trên phiên bản nes có 1 phiên bản cũ của Adventures of Kid Kleets trên hệ snes cũng là 1 cậu bé cầm trái banh đi đánh quái vật khắp đường phố ai có biết tên của game này trên hệ nes ko, game này hồi xưa chơi rất là hay

không biết mọi người có còn nhớ cái game có cái tựa là cá săn mồi (không nhớ tên tiếng anh chỉ nhớ tiếng việt hồi đó gọi vậy), mình kiếm hoài không thấy anh em nào tìm được up lên dùm mình thank
* Miêu tả: là game tiến hóa từ con cá ở dại dương ăn rồi tiến hóa lên bờ, rồi có thể nâng cấp răng, đuôi hay than

Các bạn ơi cho mình hỏi, ngày xưa mình có chơi game gì (hình như mario), cũng lâu lắm rồi giờ mình muốn kiếm lại mà chỉ nhớ là game đó mỗi lần thấy có cái dây kéo (phec mu tuya) thì kéo nó chuyển qua cảnh khác? Ai biết game đó tên gì giúp mình với email cua mình là ntmt852003@yahoo.com, có gì add nick nói chuyện nhé.

Great_Battle_IV

game có hệ thống đi cảnh và chiến đấu bằng robốt lớn, khá khó khi lái rôbot lớn (sử dụng hệ kill ẩn phải sài combo mới ra kill,các bạn có thể kiếm trên mạng)và 1 kỹ năng chui qua lỗ hẹp sử dụng con thứ 2 từ trái đếm qua biến thành quả cầu để chui qua để biến thì giữ nút x hay y gì đó lâu 1 chút buôn ra sữ tự biến hình, 1 game hay
Link down
http://www.mediafire.com/download/10f15jac7g1mi7o/Great_Battle_IV.zip

Chuyên mục giới thiệu Game trên hệ Snes đã được mình viết từ lâu, bị gián đoạn một thời gian do cá nhân mình quá bận rộn với nhiều việc trong cuộc sống. Bữa nay rảnh rỗi mình xin mạn phép được tiếp tục. Let's get started!!.

Daffy Duck - The Marvin

Dan Dan Belt Conveyor

Darius Force

Dark Half

Dark Kingdom

Earth Ligh

Earthworm Jim

Eien no Filena

Elfaria

Elfaria II - The Quest of the Meld

Faceball 2000

Famicom Bunko - Hajimari no Mori

Famicom Tantei Club Part II

Family Dog

Family Feud

Sửa lần cuối:
Farland Story

Farland Story 2

Fever Pitch Soccer

FIFA 97 - Gold Edition

FIFA International Soccer

FIFA Soccer 96

Fighter's History - Mizoguchi Kikiippatsu!!

Fighter's History

Fighting Baseball

Final Fight Guy

Sửa lần cuối:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN