Sưu tầm N-classic ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Thiên Yết

Nấm bình thường
Nhờ người bạn Mario share mà cuối cùng mình đã có đủ dòng Xtreme trên gameboy, đây là 1 trong nhửng dòng mình khá thích :)

Ké thêm e amiibo rockman mới lụm. mình cũng không đinh mua gấp e nó chi nhưng không ngờ sau 1 thời gian ra mắt thì e nó đã cháy hàng và giờ không sản xuất nữa nên phải tranh thủ :|

Michael_Long

Nấm bình thường
Nhờ người bạn Mario share mà cuối cùng mình đã có đủ dòng Xtreme trên gameboy, đây là 1 trong nhửng dòng mình khá thích :)

Ké thêm e amiibo rockman mới lụm. mình cũng không đinh mua gấp e nó chi nhưng không ngờ sau 1 thời gian ra mắt thì e nó đã cháy hàng và giờ không sản xuất nữa nên phải tranh thủ :|
em thích dòng megaman trên gbc lắm vì nó chơi như megaman x4 trên pc,ps1
bít ngay thế nào anh cũng chơi amillbo megaman mà

Michael_Long

Nấm bình thường
Gần đây mình cũng kiếm được 2 cuốn Zelda L A DX 1 cuốn chơi tốt (1 cuốn "lỗi c trình" :( ) , băng 2 hệ Us và Eu màu tem lại khác nhau nên để sưu tầm thấy cũng hay hay :D

Máy băng Zelda trên handheld đã được bổ sung 1 ít :D
chúc mừng anh full zelda,lâu quá ko gặp nhỉ

Thiên Yết

Nấm bình thường
em thích dòng megaman trên gbc lắm vì nó chơi như megaman x4 trên pc,ps1
bít ngay thế nào anh cũng chơi amillbo megaman mà
A không định chơi đâu e, định mua vài con như pokemon, megaman hay fire emblem thôi, giá nó cũng cao nên không định mua liền, ai dè nó hết sx nên tranh thủ.

wikadomo

Nấm nhỏ
Gần đây mình cũng kiếm được 2 cuốn Zelda L A DX 1 cuốn chơi tốt (1 cuốn "lỗi c trình" :( ) , băng 2 hệ Us và Eu màu tem lại khác nhau nên để sưu tầm thấy cũng hay hay :D

Máy băng Zelda trên handheld đã được bổ sung 1 ít :D
hình như vẫn còn thiếu 2 cuốn classic nes nữa thì phải :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN