Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

gameboy89

V.I.P Member
221.132.46.2 : 80
Vừa test cái proxy này, tốc độ thấy ok lắm :)>-, test trên host MF :em17:

Có vẻ như down 3 link/lúc, max speed nhanh hơn là so với 1 link :-?

gameboy89

V.I.P Member
Pkm h` toàn hack, giải ji` chứ :-j, vô topic pkm đọc lúc toàn thấy khoe chiến tích hack với nhau :em11:

Các bác thấy thế nào b-), down = Megashare Tool đấy, hàng Vn chất lượng cao :em33:

trungtu1441996

Nấm nhỏ
Bác GB là người tuyên truyền hack cho mọi người đấy chứ :-w,còn bảo Poke toàn hack.

---------- Post added at 07:18 AM ---------- Previous post was at 07:18 AM ----------

em lập giải pokemon lần này có dc ko nhỉ? muốn lập cần những điều kiện gì ạ?
Coi cái giải lần trước như thế nào thì bây giờ làm thế ấy 8->

gameboy89

V.I.P Member
Dùng proxy down load lạ thât, ngoài link MF ra thì IDM hok bắt đc mấy link như MU, rapid :-??, tắt proxy lại bắt đc 8-}, có ai bít cách khắc phục hiên tượng này hok :-/

gameboy89

V.I.P Member
Đag suy nghĩ xem có nên down trình duyệt google chrome về xài hok, nghe quảng cáo nhẹ hơn IE, load nhanh hơn cả FF :em17:, giao diện thay đổi hoàn toàn so với 2 trình duyệt trước kiểu kim tự tháp (tab) :em33:
- Mạng nhà FPT down trong nước max speed (748kb/s), còn quốc tế dùng proxy cải thiện thêm vào (600kb/s) đag tim cách khắc phục vài host :em28:

hiện tại theo mình biết chrome là trình duyệt có tốc độ load nhanh nhất ,nghe đồn update sắp tới tăng thêm 3x% tốc độ nữa :> , chrome có giao diện khá đơn giản nhưng ko thua kém IE vs FF , mình đang xài và cảm thấy rất hài lòng ;)) cái IE thì load chậm kinh khủng , còn cái FF thì tốn ram =.=

video tốc độ của chrome nhanh hơn cả đạn bắn , vai~ :))
http://www.vnexpress.net/GL/Vi-tinh/Giai-tri/2010/05/3BA1B8F0/page_2.asp

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Con GB lấy ảnh từ forum khác post lên chứ đời nào down được nhanh thế ;))

Đag suy nghĩ xem có nên down trình duyệt google chrome về xài hok, nghe quảng cáo nhẹ hơn IE, load nhanh hơn cả FF
Và dễ bị crash hơn FF, ít tiện ích hơn FF, chiếm nhiều tài nguyên hơn FF. Nói chung, cái gì cũng hơn FF =))

tớ dùng được 1 tuần phải bỏ đấy =))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN