Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

kamus

Thành viên lâu năm
chả biết chụp sao bị mờ, nhưng các bạn hãy xem

he và britney đều là con người

P.S: thôi, đã sửa lại sign mới, sign này ko đụng chạm ai trên thế giới =))

hôm nay mới lôi cái wii ra, phát hiện trên cái d-pad của cả 2 cái wiimote lẫn cái analog của cái nunchuck và controller bị xỉn vàng (như kiểu màu của băng dính 2 mặt ấy):em13:, em lau bằng nước mấy lần ko hết, anh em có cách nào ko :em13:

kamus

Thành viên lâu năm
hôm nay mới lôi cái wii ra, phát hiện trên cái d-pad của cả 2 cái wiimote lẫn cái analog của cái nunchuck và controller bị xỉn vàng (như kiểu màu của băng dính 2 mặt ấy):em13:, em lau bằng nước mấy lần ko hết, anh em có cách nào ko :em13:
các bạn xài của chả biết giữ gìn gì cả, hỏng hóc, trục trặc tùm lum :-L mình dùng chả bị gì, chỉ bị mất thôi

đuơng nhiên là em bảo quản kĩ lắm, chơi lại cho vào hộp (cái hộp chưa rách tẹo nào luôn), có phải chơi nhiều nên mồ hôi tay ra bám vào ko nhỉ, mà vừa nãy lau lại bằng nước rửa chén thấy sạch phết, tí lau tiếp :))

yanyee_tang123

Mistress of Ike
đuơng nhiên là em bảo quản kĩ lắm, chơi lại cho vào hộp (cái hộp chưa rách tẹo nào luôn), có phải chơi nhiều nên mồ hôi tay ra bám vào ko nhỉ, mà vừa nãy lau lại bằng nước rửa chén thấy sạch phết, tí lau tiếp :))
Có sao đâu, miễn nó còn xài đc là hay rồi. Ở nhà tui có 3 cái Wii Mote cái nào cũng đống đầy :em13: Xài vẫn bình thuờgn :em02:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN