Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
mới coi xong ep 1 của Hanasaku Iroha, lâu lâu mới thấy phim hay như thế, coi đổi gió cũng tốt :em15:

các bạn trẻ người non dại mình khuyên thật lòng: ĐỪNG XEM PHIM NÀY, coi xong điên lên mình không chịu trách nhiệm đâu đấy >:)

^ thằng cầm thước kim loại bị em giật lại rồi cho dính cây thước chư em chưa bao giờ bị dính(o:-)người không miến seo chĩ trừ cái tọi ở dơ gãi mà thành sẹo luôn),mà mấy bữa nay lây bệnh của heo rồi mà bị sốt, đầu giựt bưng bưng mà sướng ở chỗ được nghỉ học:myemo0138:

BubbleHead

Nấm bình thường
mà hình như chú e 3DS k nhớ mặt a nhỉ,htrc khi a ở cái hội đấy nhóc cũng phải ăn vài thước + 1 long cước của a r :-" h nào có offline ae gặp nhau "giải quyết" cái <3

BubbleHead

Nấm bình thường
hôm nào là hôm nào,mình tưởng cậu là đứa tổ chức off.Mình dạo này cũng đang bận,chỉ qua "chào hỏi,bắt tay" e nó vài câu r đi ngay chứ cũng k đi vs ae dc ^_^

BubbleHead

Nấm bình thường
h đấy hết tiền vs cả bận chuyện khác nên bùng :-" nếu lần đấy ae nói bao trọn gói thì mình đi ngay :-" thôi để khi nào off mình rơm rả thì đi

BubbleHead

Nấm bình thường
thế tình hình tớ còn mỗi 5k thì mua kẹo lạc vào nhìn các cậu ăn phải k ;;) mà hôm đấy cũng đang bận tìm 3DS tính sổ nên thôi.mà có j lên ym đi,chat ở đây như 2 thằng emo ấy -_-

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN