Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
Con gái như chị kawaii lại thích đi coi đánh nhau ạ? Con gái đi coi đánh nhau hông hay lắm, kỳ kỳ kiểu gì ý :(
Em ghét mấy người hay đánh nhau, đánh nhau có ích gì đâu, nếu chị thích:no: có thể xem đấm bốc hoặc muay thái cũng đc mà, em cũng hay coi :D,nhưng là uýnh nhau thể thao chớ hổng phải uýnh lộn ngoài đường:no:
uầy chị Iris sao đọc mấy dòng kia của em đã vội add ngay à
:x:x:x

---------- Post added at 04:39 PM ---------- Previous post was at 04:34 PM ----------

ôi trời ơi em vừa quay vào đánh vi tính thì thằng em đã xóa mất cái save TWEWY rồi ôi tức chết mất thôi, mải coi forum quá
mà thằng em của em chán thiệt, bấm new game, đã cảnh báo 3 lần "bạn có thực sự muốn xóa không" thì nó chả biết gì bấm 3 cái yes, xong game
ôi công sức của tôi.......

kamus

Thành viên lâu năm
- Hjx :( mún đi xem đánh nhau quá đi :( dạo này trong xóm hok ai cãi nhau nên hổng cóa ai đánh lộn j hết :( :( hjx
con gái mà khoái coi đánh nhau, phải Kawaii hông dạ

muốn đánh nhau cũng dễ thôi, Kawaii lên NVN Shop đợi lúc nào ông Bảo đi vắng hay ko ai để ý, đập bể mấy món rồi đổ thừa cho người khác là có chuyện để coi à

gameboy89

V.I.P Member
Ae có bít bài này nhạc gốc của nó là bài ji hok :-/, đây là bản beat !

Mã:
[url]http://mp3.zing.vn/bai-hat/What-If-I-Was-Wrong-beat/IW69BIZ8.html[/url]
- Đm hum nay đen vl, chiều dắt xe ra định lên trường công nghệ ô tô trên thái thịnh xem nộp hồ sơ học thế nào, thì phát hiện xe đứt pa` dây ga, đem đi sửa, thay xog đi đc 10m thì thủng lốp sau, lại quay lại vá típ thế là hết buổi chiều
....Ảo (Xe nhìu nên phải đợi sửa)

nhatduy1998

Nấm nhỏ
Con gái đánh nhau thì vui rồi con trai đúng nhìn mà còn thấy ghê cơ mà . Mà chị Kawaii thích xem đánh nhau thì tự ra gây sự cho đỡ phải chờ :D

hangrant

Nấm nhỏ
Chán. Lão Oliver bên HRule đi nghỉ mát cả tuần lễ mới về, lại đúng lúc phần lớn các anime series mùa này kết thúc. Thiếu cả anime lẫn H, cuộc đời thấy trống vắng, cô đơn quá:em42:. (may mà còn LWB với team Vanilla để nương tựa)

@Nman: giữa tháng 7 mới có tiền sắm con computer mới, con cũ die lâu rồi. Nếu làm sau đó thì để thằng này check chính tả với ngữ pháp hộ cho.

mariobeo

Thành viên lâu năm
Có ai chơi Dragonica ko nhỉ? Vừa tải trò này về mà ko vào đc, báo lỗi ko kết nối đc với máy chủ.
Mà sao giờ nó có tận 2 trang web: lvl.vn và kiemrong.com :xm0002:

BubbleHead

Nấm bình thường
em có cảm giác cái chân hơi giống chân của LEGO
anh Heo chê gì dữ vậy, em thấy nó đẹp mừ, thật đó chị Iris ạ
những thứ tay ta làm nên thì bao giờ cũng đáng quý và đẹp nhất, nó chứa cả tâm huyết và công sức của mình trong đó, những thứ ấy mới đáng trân trọng

uầy em nói nghe hơi sến nhỉ :D
ầu quote này từ manga nào vậy bạn trẻ :-" ?

SkydragonZX

Nấm nhỏ
dạo này dragonica lag sao ấy,đang chơi ma lag điên cả người,đánh thua mấy thằng ninja hoài à
anh em nin mình chơi realm mấy,để em qua đấy luyện8-x

Tirexxx

Khủng long chân dài
Thành viên BQT
mua DS xong, về anh vẽ số 3 dzô trước.
Nói chung, số 3 cũng dễ vẽ, mà lại không mất tiền :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN