Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Úi ! Bubble chơi League của Việt Hay NA, tui chơi NA!! [ Thík nhất Ashe vs Nidalee ] Còn ai thik chơi league nữa hok, nói hết ik~~~@_@

---------- Post added at 08:12 PM ---------- Previous post was at 08:06 PM ----------

Thấy 4rum mình nhìu bạn k° thik KPOP nhỉ ???
:sorry[1]::sorry[1]:

Ngày trước thì mình còn có "châm chước" cho K-pop, nhưng giờ thì kì thị luôn.
Hầu hết K-pop bây giờ chỉ là một nhịp điệu đơn giản bắt tai, nghe một hồi thì chán. Ca sĩ cũng quá lố, fan cuồng cũng thế, và đó là lý do lớn nhất.

nhatduy1998

Nấm nhỏ
Úi ! Bubble chơi League của Việt Hay NA, tui chơi NA!! [ Thík nhất Ashe vs Nidalee ] Còn ai thik chơi league nữa hok, nói hết ik~~~@_@

---------- Post added at 08:12 PM ---------- Previous post was at 08:06 PM ----------

Đang ngán Kpop vì bây giờ càng ngày nó càng dị.Với cả cái fan nữa chửi và đấm đá nhau suốt ngày .

BubbleHead

Nấm bình thường

LoL có cả Vn cơ à, mình chơi NA. Chơi Vn chắc chỉ tổ gặp mấy thằng suốt ngày "dm,dcm,dkm etc" kc lắm. Thic Teemo, Veigar, Fizz : > add nick mình luôn khi nào onl chơi

firecat

Nấm nhỏ
Hum qua lên mạng tìm kiếm lung tung thì vớ đc cái CLip này làm mềnh suýt sốc tưởng Mario có game mới với game play mới :

Mò tiếp thì tìm đc cái Mario Kart bản Live Action hay quá =)) :

Hum qua lên mạng tìm kiếm lung tung thì vớ đc cái CLip này làm mềnh suýt sốc tưởng Mario có game mới với game play mới :

Mò tiếp thì tìm đc cái Mario Kart bản Live Action hay quá =)) :
à mấy cái này có lâu rồi của frediew làm , thằng đó làm bên kỹ xảo đúng hay :em06::em06:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Anh gem lấy mẫu gấp ở đâu thế:D?

Dạo này tập guitar đau cả đầu ngón tay, chả biết bấm nổi piano nữa không đây=))?
search "papercraft + BRS" là ra thôi, mẫu này không hiếm :D
cái đế thì mẫu mới nhất mới có, nó cho thêm 1 cái mặt neutral với cây kiếm, cái stand, tay không, đỡ làm áo khoát :)) 4 tờ

http://seisakudiary.up.seesaa.net/image/BLACK_ROCK_SHOOTER.zip

sợ đau tay sao không dùng cái gảy đàn cho nhẹ tay ;))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN