Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Childhood ruin in 3... :sorry[1]: 2... :bye2[1]: 1...

bạn nào thích nói thì nói, mình cứ để :))
CẤM U16
[YOUTUBE]jgDbqZOP6oM[/YOUTUBE]

TiểuLong

Nấm nhỏ
Bạn mua bao lâu rồi ? Up hình máy lên để tụi này vô mổ xẻ xem được nhiêu .thường thì máy DSi LL ( Tiếng Nhật ) 2hand mình nhớ tầm 2t7 :-?

Bạn mua bao lâu rồi ? Up hình máy lên để tụi này vô mổ xẻ xem được nhiêu .thường thì máy DSi LL ( Tiếng Nhật ) 2hand mình nhớ tầm 2t7 :-?
- Mình mua cũng được 1 năm r nhưng chơi chưa đầy 2 tháng là vứt xó , cày game online nên máy không xước xát gì , như mới luôn :) ~~> vậy chắc cũng ko cần hình nhỉ :))
- Ngoài ra còn 1 máy 3DS tình trạng 98% , cũng cần khảo giá các bạn ^_^
P/S : nc 2 máy chả khác gì máy mới cả

TiểuLong

Nấm nhỏ
DSi LL Tiếng Nhật hả bạn :-? ,nếu thế chắc tầm 2tr3~2tr7 vì tiếng Nhật,nói chung máy xài qua 1 năm giá giảm đáng kể :|
3DS thì bạn cho phân vùng,nếu US mà đầy đủ hộp sách có thể lên 3tr3 (với máy đã dùng đc 1 năm ),bạn hỏi anh Bảo thử xem :-?

- Dsi LL mỗi menu là tiếng Nhật , còn đâu chạy game ghiếc y hệt XL bạn ạ ^_^
- 3DS US mình mua từ hồi t8 2011, còn mới nguyên , mỗi tội hộp bị rách phần mở :((

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Dạo này mình làm biếng thôi là làm biếng. Diển hình nhất là một đóng game Wii die không chịu thay link. :cc_surrender[1]:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Các bạn cho hỏi tí,nghe nói cái Bundle Mario Kart Wii đem từ US về trong homebrew nó không nhận remote plus,là sao thế các bạn :-?
Link : http://www.wiihacks.com/general-homebrew-hack-issues/96393-problem-wii-remote-plus-combined-homebrew-apps-not-working.html

Link cái Bundle : http://www.gamestop.com/wii/consoles/nintendo-wii-white-mario-kart-bundle/90927
do cái Wiimote mới có cài code chống homebrew, nếu Nin vẫn chưa nâng cấp thêm thì những bản HB mới nhất giờ có thể dùng được với wiimote Plus rồi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN