Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

NintendoDS

Nấm nhỏ
Tớ nghĩ bác nên học tập ông bà ta ngày trước , " Lấy độc trị độc " . cầm dao lam rạch nát bấy cái màn hình , chà xát xuống mặt đường , bỏ vào nồi đun cách thủy , lăn bột , chiên giòn , phơi nắng ngâm nước , lúc đó vết xước sẽ không còn là gì cả , mọi người sẽ chẳng ai biết là cái dt bác bị xước đâu :myemo0111:

ZhumZhum

Nấm bình thường
Trong forum mình có ai giải đc rubik 4x4x4 không nhỉ, cho mình hỏi tí, đang ngồi toét cả não mà vẫn không giải được :((

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
em dung vocaloid là tạo nhạc cho vui ấy mà, chưa gì anh đã cho 5 mũi xuyên tim =)). dùng vocaloid2 khó thật :|
đang học cưa bom hả em, bao nhiêu nhát mà bảo 5 mũi xuyên tim :|
dùng Vocaloid để tạo nhạc thì phải đầu tư thêm phần cứng nữa em nhé, còn muốn làm tới album thì em chịu khó làm 1 chuyến qua trụ sở Crypton hay YAMAHA gì đó mua bản gốc rồi hãy tính chuyện phát hành

LG cũng định mua hdd 1tb à:myemo0111:
mua loại nào thì chỉ em với nhé:myemo0111:
dung lượng càng lớn thì càng cúng tiền cho bọn sx đó em :| mua cái ghi DVD về đủ xài rồi, dùng tới đâu ghi tới đó thôi

@2 con Light Gem/LightGem.: có hẹn không mà sổng chuồng cùng lúc thế :-/

Hỏi mọi người vui tí này: Ai chơi hết trò này chưa nhỉ:Theresia? Chơi hơi nản nhưng hay lắm, không biết forum có ai đủ kiên nhẫn chơi hết không nhỉ? Mình chơi nhưng cũng nản, lên youtube xem, chơi được 50% thì phải...lên mạng down save về:)). Chơi xong biết cốt truyện sướng lắm, ai hỏi gì về cốt truyện thì hỏi mình nhé. Tuy nhiên cũng có 1 vài chỗ bí ẩn không giải đáp được (game nó thế =))). Biết là có topic thảo luận nhưng giờ đào lên thì...

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN