Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Sao bạn eon lại lôi cả Kawaii vào đây làm gì?
Ôi giờ ơi giờ PSP hỏng sạc=)), Hatsune Miku đang dở, Unlimited Code cũng chưa được 10% game, giờ hết sạch cả pin, không bật lên để sạc qua USB được, điên tiết. Mà PSP 3000 bị xong như thế này có phải chick hen lại không nhỉ?
Bây giờ lắm game hay quá, không phải là đủ game chơi mà là đủ sức chơi game=))

cái đó 18+ mà mình 17, chắc đủ rồi:))
Sao các bác thi nhau chán đời thế?

---------- Post added at 06:25 AM ---------- Previous post was at 06:21 AM ----------

p/s: kamus là con gái thật đó các bác (đã chụp đc 1 tấm\m/), xem vợ của Nman lúc cười xinh ko nè:)):))

Ultimate

Nấm nhỏ
Mấy bữa nay học ĐH vui kinh , mặc dù hơi áp lực , quậy tới bến , lớp có 37 đứa , girl đẹp 1 nùi :yahoo[1]:
Ặc, ghen tị ghê... Trường tôi ít girl lắm, khoa tôi đông girl nhất trg mà mỗi lớp có 10 đứa thôi, hic :(

Nhưng mà nhiều cũng chỉ để ngắm thôi, vớ vẩn gấu đánh chết :no:

NintendoDS

Nấm nhỏ
:)) , trường tui chẳng có gấu , ít ra cũng toàn dân đàng hoàng , biết ăn nói , ứng xử . nói chuyện vui kinh. Girl trường tui đầy rẫy , lấy vợt dớt không hết :bleh[1]:

đề nghị kamus ko bôi gio chắt trấu mình với mem khác :bleh[1]:. Bạn là con gái mà xấu tính thế. Tốt nhất đừng suy bụng ta ra bụng người, đừng tưởng mình xấu, mọi người cũng xấu nốt (các bác chắc xem mặt kam ở trên rùi:))

junior1506

Nấm nhỏ
mấy thằng mem mới vào toàn cái kiểu lấc cấc ghét không chịu ấy, chả nói gì chứ mấy ông bên GAMEVN ăn nói thiếu giáo dục bỏ xừ, nhiều lúc bực chửi chúng nó thì mình bị ban :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN