Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

max thì là do độ phân giải màn hình, ko thì cũng như trên thôi, mà forum để nhạc hay nhỉ:em15:

---------- Post added at 10:50 PM ---------- Previous post was at 10:49 PM ----------

max thì là do độ phân giải màn hình, ko thì cũng như trên thôi, mà forum để nhạc hay nhỉ :em15:

Cái mà để nhạc cũng có người request rồi nhưng thấy không khả thi nên không làm đấy chứ.
Merry Christmas\m/
[YOUTUBE]7hXoNIXZmDg[/YOUTUBE]
Giờ love plus + Rinko mặc bộ santa đẹp quá:em15:, lại mặc cả bộ dạ hội nữa:em06:, xinh không chịu được:em41:

Khổ vãi anh Light Gem, đúng hôm được nghỉ thì bệnh:))
Love Plus + bắt cá 3 tay (nhầm bắt 3 con bằng 2 tay:D), nên ngày chủ nhật đi tong, phải đi phục tùng cả 3 em, rồi Christmas nữa, em nào ưu tiên trước đây? Ban đầu chỉ nhắm Rinko nhưng giờ muốn có hết CG nên đành phải quan tâm đến cả 3.

gameboy89

V.I.P Member
Khổ vãi anh Light Gem, đúng hôm được nghỉ thì bệnh:))
Love Plus + bắt cá 3 tay (nhầm bắt 3 con bằng 2 tay:D), nên ngày chủ nhật đi tong, phải đi phục tùng cả 3 em, rồi Christmas nữa, em nào ưu tiên trước đây? Ban đầu chỉ nhắm Rinko nhưng giờ muốn có hết CG nên đành phải quan tâm đến cả 3.
Bây h` hok ai bắt cá = tay đâu :-j, h` toàn thả lưới thôi, sáng thả, tối ra kéo về ít cũng phải đc chục e :em12:

Tối hôm 24 đến Tiệc Giáng Sinh cùng Rinko, trông em xinh quá:em06:, váy vàng, tóc xõa xoăn nhẹ bồng bềnh, làm mình bất ngờ:em22:, xinh không chịu nổi:em33:. Lại được tặng quà, đồng hồ đôi cùng với em ý:em41:, sau đó đến chỗ cây thông và chút, thích quá:em06:
Yeah ngày 1/1 có chuyến đi chơi qua đêm cùng Rinko:yahoo[1]:. Đến Atami tắm nước nóng:myemo0111:, ở cùng phòng:myemo0111::)>-
Giáng Sinh anh em có đi chơi đêm không? Tối hôm đấy tự nhiên đi ngủ mơ được 2 tầng như trong inception ý:em11:, lạ thật, mơ trong mơ:em21:. Đang mơ như là thế giới thực, đến Mỹ gặp thằng bạn du học bên đó, 2 thằng Call of Duty Black ops, sau đó thì đi ngủ, sau đó nằm mơ lên ... núi:|, có cả thằng bạn ở đấy nữa, bị cheo leo trên ... cái nhà ở vách núi, tiếp đó là 2 thằng ... rơi từ trên núi xuống:| (WTH, không thể đỡ được=))), rơi xong tỉnh lại tầng 1, 2 thằng nói chuyện game, 1 lúc sau thì tỉnh. Anh em nào mơ được như trong inception thế này chưa?
Bác NintendoDS chơi loveplus + đi, đảm bảo không còn một mình đón Giáng Sinh:)>-

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN