Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ashera

Nấm bình thường
Hj Hj, bạn Venus giỏi thiệt, trước đây có nhìu người tưởng Ashera là con trai lắm ^_^ , chỉ có vài người thông minh như bạn mới nhận ra là con gái thui. Ashera có chút góp ý nè, nếu bạn thích Sailor Venus như vậy thì có thể để 1 hình động ở chữ kí thui nha, để nhiều hình vậy người khác sẽ mất công load lắm.
Thân, Ashera

Key_blade

Thành viên lâu năm
Hj Hj, bạn Venus giỏi thiệt, trước đây có nhìu người tưởng Ashera là con trai lắm ^_^ , chỉ có vài người thông minh như bạn mới nhận ra là con gái thui. Ashera có chút góp ý nè, nếu bạn thích Sailor Venus như vậy thì có thể để 1 hình động ở chữ kí thui nha, để nhiều hình vậy người khác sẽ mất công load lắm.
Thân, Ashera
Đúng là như vậy,hình venus vào nhìu quá-->xấu:em11:

BubbleHead

Nấm bình thường
Thân, Ashera
hj hj ^_^ bạn ashera là nữ ah ? post ảnh lên đây coi,lừa các bạn trẻ là k tốt đâu nha >.+

Thân, Ashera
hj hj ^_^ bạn ashera là nữ ah ? post ảnh lên đây coi,lừa các bạn trẻ là k tốt đâu nha >.+
cách nói giống Kawaii thế 2 mụ?

vậy hóa ra bạn thấy con gái ăn nói khó nghe lắm hả? ~o)

4rum này thấy mấy topic QC cứ đăng liên tục nhỉ, thấy còn hơn mấy topic thảo luận - tin tức nữa, còn admin nhờ báo giá dùm cái đĩa trong topic mà hok thấy reply gì hết :xm0004:

BubbleHead

Nấm bình thường
Thui, Ashera xấu lắm à, không tiện post hình ^_^
hj hj kệ Ashera chứ ^_^ k post hình thì mình cứ cho bạn là con trai đó nha <3

---------- Post added at 06:31 PM ---------- Previous post was at 06:31 PM ----------

ồi mình cứ tưởng Venus là con trai ;) vì hiếm có con gái ăn nói dễ nghe như vầy ;) hóa ra là con gái ;))
shut up gay

---------- Post added at 06:36 PM ---------- Previous post was at 06:31 PM ----------

Oài vừa fin bộ kinh dị Ibitsu xong, công nhận là khá khiếp. Đứa em gái xinh như thế mà bị con ma xử.
ồ thế ah ^_^ hay quá đi

boytoof198

Pokemon Master
Thui, Ashera xấu lắm à, không tiện post hình ^_^
hí hí ;)) ko xấu lắm mà anh ;))

vậy hóa ra bạn thấy con gái ăn nói khó nghe lắm hả? ~o)

4rum này thấy mấy topic QC cứ đăng liên tục nhỉ, thấy còn hơn mấy topic thảo luận - tin tức nữa, còn admin nhờ báo giá dùm cái đĩa trong topic mà hok thấy reply gì hết :xm0004:
a... mình thiếu hai dấu " này rồi ^_^

à mà có ai cần máy in ko nhỉ :-? có cái Samsung SCX-4521F muốn bán

Ashera

Nấm bình thường
Ui, đang định up ảnh lên thì có bạn hiền Kamus up hộ, thank nha
nhưng bạn đừng có vẽ lên mặt Ashera vậy, trông kì cục lắm

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN