Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

NintendoDS

Nấm nhỏ
Con gái thì phải giống con trai chứ sao, có gì lạ đâu, nintendoDS cũng bên Aquapet hả, nuôi con gì thế, tớ mới tậu 1 em Red foot baby đóa
Bên đó Ashera tên gì , mình tên Toguer , mình nuôi leopard gecko + tarantula , đang cố gắng hoàn thành bộ sưu tập , được 3 con nhện rồi :))

hangrant

Nấm nhỏ
Hôm qua chẳng có chả có ep nào mới ngoại trừ saint seiya lost canvas (từ thuở nào tới giờ) với Kaiji gì đó(không thích thằng này, art xấu :bleh[1]:).

Hôm nay tống nguyên một cục 12 ep mới đủ các series mới lẫn cũ (Madoka is back) coi mệt xỉu :xm0014:.

Mùa trước bị vụ ngày thứ 4 u ám, no new episode. Bây giờ lại chuyển sang ngày thứ 5 u ám :em13:.

hangrant

Nấm nhỏ
Mới coi xong 2 ep của Madoka, 11 và 12,.... EPIC~~~~~~~~~~~~

Madoka trở thành God, tồn tại trong mọi thế giới, trong quá khứ, hiện tại lẫn tương lai để giải thoát cho những mahou shoujo sắp bị biến thành witch.
Thế giới không còn witch mà thay vào đó là demon beast (majuu).
Mahou shoujo không bị biến thành witch khi soul gem bị cạn năng lượng mà thay vào đó nó tự biến mất (do Madoka giải thoát).
Homura giờ có thể sử dụng sức mạnh của witch mặc dù vẫn là mahou shoujo., cộng thêm việc sử dụng được cây cung của Madoka.

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
2 người có cùng taste thì một mình bạn Venus là khác người rồi đấy ;))

mò từ hôm qua đến giờ mới chơi được cái Z2, skill phê thật, mà nhìn cái map giống hồi 90s quá 8-}

bad news, hdd toi :cc_surrender[1]:

sắp thi rồi ,ôn bài mệt nghỉ, thầy cô lại không cho đề cuơng nên học gần die:cc_surrender[1]:mà anh kamus chừng nào cưới hớ chụp hình cưới cho anh em xem nhé:banana:

kamus

Thành viên lâu năm
mình đâu có nói mình, ám chỉ người khác cơ :rolleyes[1]: mà tự nhiên bây giờ chán chơi game nên cũng đâm ra ghét nintendovn
ai biết cách hack 4rum chỉ mình nhé

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN