Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Vừa đi Hồng Kông 4 ngày về mà topic cứ đổi chủ đề xoành xoạch, chả kịp theo dõi8-}
Mà bên HK chả có gì ngoài Disney Land, 3DS đắt lòi mắt, kiếm được vài cái tạp chí về manga với anime thì toàn tiếng tàu khựa, nản8-}. Không mua nên đành chụp bìa trước đem về làm kỉ niệm8-}. Thậm chí thấy cả tạp chí chuyên về H nhưng thôi chả chụp:))

Ngoài Haruhi, Index ra còn mình chả biết anime nào trong cái đống đó cả8-}, cả cái tên đứng làm ảnh bìa cũng chịu8-}
Mà index thì hết ss2 vẫn chưa có tin gì thêm mà lại có trên bìa nhỉ?

Hi vọng được mua 3ds vào sinh nhật :x:x

---------- Post added at 06:42 PM ---------- Previous post was at 06:40 PM ----------

cho em hỏi lun Cái legend of zelda Oot hình như chơi được trên wii bằng VT đúng ko ạ cho em hỏi với và muốn chơi thì làm thế nào ak em thèm chơi quá

Khác với trường bình thường....đây là ngôi trường trộn lẫn với nhiều loài quái vật(hay cái gì đó). Các bạn vào đây sẽ...um(giống như 3D ấy) xem mình như 1 nhân vật trong đây vậy. Bạn sẽ tạo nhân vật cho mình và từ những câu chiện của nhiều ng` tạo thành câu chiện chung. Nhiều điều mới đang chờ đón các bạn. Nó tên là Magical academy roleplay, group do em mới tạo...Xin mọi ng` ủng hộ, hic hic. :em32::em42:
Link group đây:http://www.nintendovn.com/forum/group.php?groupid=26
Nếu có vấn đề gì thì đừng ném gạch em. Chuyên mục quảng cáo đến đây là hết

BubbleHead

Nấm bình thường
Khác với trường bình thường....đây là ngôi trường trộn lẫn với nhiều loài quái vật(hay cái gì đó). Các bạn vào đây sẽ...um(giống như 3D ấy) xem mình như 1 nhân vật trong đây vậy. Bạn sẽ tạo nhân vật cho mình và từ những câu chiện của nhiều ng` tạo thành câu chiện chung. Nhiều điều mới đang chờ đón các bạn. Nó tên là Magical academy roleplay, group do em mới tạo...Xin mọi ng` ủng hộ, hic hic. :em32::em42:
Link group đây:http://www.nintendovn.com/forum/group.php?groupid=26
Nếu có vấn đề gì thì đừng ném gạch em. Chuyên mục quảng cáo đến đây là hết
k có mahou shoujo thì thôi mình k vô đâu =))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN